Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano wowote kwenye hili???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jan 10, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Je nikweli ukitoka nje ya ndoa yako basi nawewe ujue kuna wanaotoka na mkeo/mumeo??Kama nihivyo basi wanawake ndo wakulaumiwa kwa hili kwakuwa wao ndo wanaotengeneza huu mzunguko!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,995
    Trophy Points: 280
    Lamawa zinaenda kwa yeyote yule anayetoka. Haijalishi kama ni mume au mke (ingawa wapo wanao rationalize uzinifu wa wanawake).

    At the end of the day, cheating is cheating no matter who does it.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wanawake tuna kazi.... We have a long way to go....


    In most cases in kweli aweza laumiwa mwanamke.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Kila mtu na awajibike kwa matendo yake. Men are good at lame excuses, akitoka nje huko analalamika mkewe ndo anamsababisha atoke with a million excuses! Ngoja yeye atendwe sasa, sinema ndo zinazidi!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,995
    Trophy Points: 280
    Touche King'asti!

    Watu ni watovu sana wa uwajibikaji! Mtu anacheat halafu anaanza kusema 'wewe ndo umenifanya nicheat'.....people like that I just wanna smack 'em upside the head!

    Fcukin' ******.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Wow!!!!
     
  7. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Sina uhakika sana na hilo, mimi nachojua nikitoka nje basi nimetoka kwa tamaa zangu mwenyewe.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mi nilishasema, uaminifu ni kama dini. Option ni mbili tu, uwe muumini au si muumini.
    Hakuna kuwa vuguvugu.

    Hata mtu afanye nini hawezi kusababisha na wewe ucheat kama ni muumini wa uaminifu.
    Na kama si muumini wa uaminifu, hata kijiko kikianguka ndani unaenda kujilipa nje ya ndoa.
     
  9. olele

    olele JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Yaani watu bwana, sasa wewe umecheat utasemaje tena ni mkeo. Kaaz kwel kwel.
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kutokujua sheria haimanishi wewe utende kosa, hali kadharika kosa la mwenzako halikupi wewe halali ya kukosea.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kakakiza ! Thread yako swali ulilo uliza ndiyo jibu then it's MAIN jibu. Mume ukienda kando, ni kweli mkeo ataliwa kando. Full-stop
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mkuu nimekutana nao njianai kibaao wanakuuuja kwa kasi huko kwa huu uzi,angalia ngumi isijetokea kwenye monitor ya PC yako
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio mwanaume/mwanamke wa ukweli; tofauti na wewe wengine ni nakala tena ile ya carbon!
     
  14. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malipo hapahapa duniani , na kama ukienda nje lazima ujue unabakiza deni ambalo lazima ulipe kwa usawa uleule uutendao so lazma mwenzi wako atakwenda pia si mwanamke wala mume mtajikuta mnaambiana tu *mbona we huwa unafanya mi sisemi* tuwe makini
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yaani wanaume r true sons of Adam; aliyemlaumu Mungu kwa kumuumbia mwanamke, kwa kosa lake la kutomtii Muumba wake!
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nipo kando mkuu nawasikiliza!
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    inategemea hulka ya mtu na si vinginevyo
     
  18. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Sio lazima! Mwanaume anaweza akafanya hivyo akijua anasalitiwa lakini ni very rare case kukuta mwanamke kamlipizia mumewe kwa kutembea nje...na utakuta sio hulka yake,kashauriwa na shosti wake...
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukitoka nje ya ndoa laana yake inakufuata maishani kwako kote. Niliwahi kusikia simulizi hii:
    Kama ulilipa, wako watabanjuliwa bure.
    Kama ulibanjua kitandani, wako atabanjulia msingini.
    Kama ulifanya kwa siri, wako atafanywa dhahiri (ili uone na kujua uchungu/utamu wake).
    Kama ulitongoza, wako atajitongozesha.
     
  20. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh! Lakini ujue kuna wanaume wameumbwa bila wivu kabisa! Nakumbuka kuna mshkaji aliwahi kumfumania mkewe live guest akitafunwa. Alichofanya akamwambia wife vaa then tangulia kwenye gari tutayamaliza nyumbani, then akamwambia mwizi wake, usiogope najua sio kosa lako, kwasababu wewe ulimtongoza na yeye akakubali kwa hiari yake. So vaa then wahi home. Wapambe wakataka kumla tigo yule mwizi, mshkaji akawakataza kabisa, then akawadakisha mpunga kila mtu akasambaa.
    Jamaa akaenda kwenye gari akaenda zake home na wife wake. Hakumuuliza kitu, tena akaongeza mapenzi, japo na yeye ni underground player. Baada ya two weeks wife akakimbilia ukweni kwenda kujistaki mwenyewe. Wazazi wakamuuliza jamaa, jamaa akawaambia wamwambie wife wake arudi home fasta ana mmiss sana, na hakuna zengwe lolote.
    Umeiona hiyo? Na mpaka leo mshkaji na wife wake wako happily married.
     
Loading...