Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna uhusiano wowote baina ya kusinzia na KUSIMAMISHA?

Discussion in 'JF Doctor' started by BAGAH, Sep 28, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...'KILA NIKIPATWA NA KAUSINGIZA HASWA WAKATI WA MCHANA, LAZIMA UUME WANGU NAO UTASIMAMA KWA MUDA WOTE AMBAO NAJISIKIA KUSINZIA,' mwisho wa kunukuu...hivyo ndivyo alivyosikika mwanachuo mmoja akimuuliza mwenzake...
    NIKAWA CURIOUS KUJUA JIBU LAKINI HAWAKUWEZA KUWA NA JIBU MPAKA NIKAPITA
    what i want to know from this, ni je kweli kuna uhusiano wowote wa kibaolojia? usingizi na uume kusimama...
     
  2. k

    karatta Senior Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yes,ukisinzia mwili huwa Una relax so damu nyingi au mgandamizo wa damu huelekea sehemu ambayo ii wazi, that is kwenye uume Kuna spongy ambazo huwa zpo empty so wakat umesinzia mgandamizo wa damu huwa unajaza hizo spongy na kufanya uume ucmame.
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    mkuu labda nikuulize na wewe, je hupatwa na hali hiyo?
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nakuelewa kwa kiasi mkuu...

    hapo penye blu, napata utata...sponge ndio uwazi?
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sijawahi kusinzia mchana mkuu...
    nataka nikawasaidie hawa vijana.
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Then wewe na huyo jamaa mna special case nadhani, na mnatakiwa mfanyiwe utafiti maana yeye akisinzia mchana jogoo anasimama na wewe hujawahi kusinzia mchana kitu ambacho ni next to impossible
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    labda kwa kuongezea point kwenye swali: Hata Asubuhi mtu ukiamka tatizo hili hujitokeza...
     
  8. b

    bung'a Senior Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo ni kawaida na huo usingizi wa mchana ciyo kitandani...ni kama unasinzia halafu umekaa kwenye kiti kitu lazima kitu kiende hewani.
     
  9. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mpaka sasa hivi madoctor wa JF wametuangusha.
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    uko sawa mkuu...namna iyo
     
  11. H

    Helios JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mi nlijua nipo peke yangu inakuwa noma upo kwenye busi.pia na hii ukiwa kwenye safari ndefu na unakaa sana kitu kinaenda hewani je?
    unaweza fanya PhD kujua link ni nini
     
Loading...