Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano kati ya msimu wa mvua na mimba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Jan 12, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Waungwana suala hili sio geni sana masikioni mwetu naamini hivyo, lakini napenda tutafakari kwa umakini mkubwa...
    Juzi nilienda kumsalimia mke wa rafiki yangu mmoja aliyekuwa kajifungua, tulipokuwa pale wodini kuna manesi wakawa wanaongea wakipangilia likizo zao nikawasikia wakisema kuwa waombe likizo kati ya mwezi wa August, September au October mwaka huu maana eti kwa mvua zinazonyesha sasa ikifika wakati huo idadi ya wamama wanaojifungua itakuwa maradufu kutokana na mvua zinazoendelea kunyesha sasa, nilitamani kuwahoji rationale ya walichokuwa wakiongea lakini muda wa kuona wagonjwa ukawa umekwisha.
    Sasa ndugu zangu, hasa mliokwisha kuoa na kuwa na watoto, ni kweli mlikuwa mnafanya timing ya msimu wa mvua au wakati huo ndio tunda linakuwa tamu zaidi kwahiyo mnapitiliza na kujikuta mmeshatundika mimba?
    ........Naomba kuwasilisha.
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wakati wa mvua watu wanafanya ngono zaidi na ndio mimba utungwa hapo kwahio ikifika august,september.october wanaenda kujifungua.
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    So kuna relationship kubwa sana kati ya mgono na mvua.,lakini..mbona hata kwenye nchi au maeneo yenye ukame watoto wanazaliwa?
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we siunaongelea mimba zinazotungwa kipindi cha mvua na si watu kuzaa maeneo ya jangwa au kinyume chake.

    mi nadhani wakati wa baridi wapenzi wanakumbatiana sana ili wapeane joto na matoke yake wanaamsha hisia za kufanya mapenzi na hatimaye kubeba mimba zinazozaliwa miezi hiyo ulotaja
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    whatever, but mimba zinatungwa pia maeneo ya joto, sasa kwanini mvua tu ndio ihusishwe na wingi wa watoto wanaozaliwa
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mchango wa supu ya pweza na sangara katika hili mnautambua?
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hili sio la kuuliza, mfano mzuri ni siku ya jana wale wa mkoa wa pwani na dar mtakua mnatambua kahali kahewa kalivyo kua kanafava mambo yetu yale ya kumega!!, mtu mzima jana nimeshinda na taulo tu, full joto full kukumbatia mamaa!.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Local beliefs!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .....:D:D
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Haloouuuuuuuuuuu!
     
  11. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    We George_Porjie nimevunjika mbavu baada ya kuiona avatar yako...
     
  12. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    ahahahhaha yaani hukwenda kazini kazi taulo tu?????
     
  13. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    NI kweli. Mvua=baridi=mimba
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hheheheeeee, jana TZ ilikua mapinduzi day wewe!!,
    aah kumbe we mkenya!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeh hii takwimu ..
     
  16. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mazingira ya swali lako ni uhusiano kati ya mvua na ngono na mimba kwa hayo maeneo yenye mvua, sasa ukianza kupotea na kutuletea mambo ya ukame na joto hilo ni swala tofauti na thread hii.
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ishu ni kwamba mvua inaleta kaubaridi flani hivi, tena ukitaka utamu ukolee basi inyeshe usiku halafu nyumba haina silingibodi, LOLS.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    UNAJIDANGANYA MPWAAZ
     
Loading...