Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano gani kati ya shekh Yahya husein na intelijensia ya CCM??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BRUCE LEE, Jan 16, 2011.

  1. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wana jamvi mi kuna jambo linanitatiza kuhusu huyu mnajibu wa kimataifa, kipindi cha mkapa aliwahi kusema kua wananchi wanampenda sana mkapa na watamuomba aendelee kuongoza ingawa katiba haimruhusu, pia juzi juzi tu wakati wa uchaguzi mkuu alisema nyota ya mkwere ina ng'aa sana na yeyote atakae simama kumpinga atakufa, pia ikulu wakasema kauli ya sheikh yahaya iheshimiwe, nashindwa kuelewa haya mahusiano kati ya gwiji huyu wa utabiri wa nyota na viongozi mafisadi wa chama tawala. Kwa upande wangu mi namuona huyu mzee ni mnafiki sana na pia sidhani kama anania nzuri na nchi yetu.nayeye ni fisadi, kwa wanao mjua vizuri mtaalam huyu naombeni mnijuze zaidi kwani namuona ni mtata sana na haelewiki.
     
  2. T

    The Future. Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka huyo mzee ni mzushi tu, hana la maana hata moja, mi wala sitaki hata kusikia habari zake, kibaraka huyo.
     
  3. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hauwezi mwelewa huyu mzee. Ni aljinuni(nusu mtu nusu jini). Yaani ni zaidi ya mchawi huyu. SHETANI kabisa.
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hauwezi mwelewa huyu mzee. Ni aljinuni(nusu mtu nusu jini). Yaani ni zaidi ya mchawi huyu. SHETANI kabisa.
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwana CBE, nimekusoma ndugu, kweli mzee huyu ni nguzo ya mkwere hasa ni mchawi mkubwa wa majini, anawachanganya wengi kwa hadithi zake za kichawi chawi.
     
  6. K

    Kiti JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasikia ni mshauri mkuu wa mkwere. Kazi ipo!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa, kwa jinsi utabiri wake unavoenda contrary na hali halisi...... nadhani hata mwema alitumia intelijensia za shehe kuzuia maandamano na kuua watu!!! :Cry:
     
  8. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa sina desturi ya kumjadili mtu huwa najadili hoja, ila kwa huyu mzee sina budi kukiuka utaratibu niliyojiwekea.

    Huyu mzee ni mwehu, hana akili kabisa. Nyota zake hazina maana zaidi ya uchawi uliotukuka. Hana cha nyota wala mbalamwezi. Mkwere anakosea sana kumfanya huyu mzee kuwa mshauri wake. Nchi hii haiwezi kuongozwa kwa kuzingatia ushauri wa kitoto cha jini kama Yahya. Nina hasira nae sana huyu mzee.!
     
Loading...