Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano gani kati ya nyama/pilipili na pombe?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Jan 21, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa mnywaji wa kawaida kwa miezi ya karibuni.
    Wakati huo huo mzuka wangu kwa nyama choma na pilipili ukawa mkubwa...
    Mwanzo nilikuwa naona hii kitu kwa wanywaji wengine, lakini na mimi nimeanza. Sikuwa mpenzi wa nyama kivile, I'dd rather prefer samaki, na pilipili nilikuwa natumia kidogo sana, tena mara moja moja sana,
    lakini nowadays nina hamu sana na mishkaki, halafu kula chakula kilichokuwa saturated na pilipili limekuwa jambo la kawaida.
    Naombeni majibu kuntu,
    taffwazzahl!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    kwa jibu la harakaharaka ambalo sio la professional ni mazoea mkuu .."mazoea ni kama sheria"
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    dah?
    Ila mimi sikuwa mpenzi wa hayo makitu bro... Kwanini yameanza kipindi hiki?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, labda umeharibiwa!!!!!
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi ni mnywaji pia. Ila nyama sili. Chakula changu lazima kiwe na chumvi ya kutosha ambayo wewe hutaiweza. Vitu vya sukari kali kama keki siwezi kula. Upande wa soda ni bitter lemon na tonic tu!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dalili za kuwa cha pombe hizo
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kinywaji unacho tumia itakuwa kachasu!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    inawezekana.
    Huko nyuma sikuwa hivyo kabisa, halafu utundu wangu umeongezeka!
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mhm?
    Sasa what the hell yenye inanitokea? Soda mimi nilikuwa natumia Soda Water, kuhusu chakula cha sukari, tangu zamani sipendagi.
    Sijapata jibu bado!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    long time nakunywa.
    Ila hii regularity imeanza karibuni...
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    supu ya mawe?
     
Loading...