Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano gani kati ya makalio makubwa ya kina dada na kupenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Remmy, Dec 30, 2009.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wapwa zangu natumai mu nguli kabisa. Huwa najiuliza sana hivi kuna siri gani kwenye makalio makubwa ya akina dada? maana nimeona mara nyingi sana akina dada wenye makalio makubwa ndo wana soko sana, na hata kama dada akikatiza mitaa, utawaona akina kaka wanavyotoa udenda. please nisaidieni hivi kuna nini? inakuwa ni tamaa ya ngono au mapenzi?
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    duuuuh,kazaai kwelikweli
    yale madude bwana yanatia mshamsha, yale yanfanya mtalimbo muda wote uwe hewani kaka,no kulala,unajua kuna figure amabazo unaweza ukawa unapiga goli tu hata mpaka 8 na kuendelea na bado mtalimbo unaonyesha kuhitaji tu
    yale kaka we yaache tu,yanaamsha sana majamboz!1 wuuuh, tena umeniamsha hapo1 inabidi nifanye mishemishe ya kuyasaka yale yenye mtetemo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe kwani unaonaje. si ukipita unashangiliwa?
    Sa ujue hayo mananihii yako yanapagaisha watu!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAPA,mpwa fidel80 ANA KESI YA KUJIBU....(ambayo atashinda tu)
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Angalizo kwenye hizo bold! We ni he/she kabla sijaweka komenti zangu hapa!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Naona na wewe umetatizwa kama mimi! Ndo maana nimemuuliza kama yeye ni he/she?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lakini mimi sio fun wa MAKALIO!
    mimi MASHINE TU!....:D
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Malizia kabisa: Za uswazi!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    EKZAKTLII!mimi nacheza na mbunye za kiswazi!wao na UDI udi na WAO!..kwishnei!

    HONGERENI WATOTO WA USWAZI!..mbunye zenu MNATO
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmmh,mkuu pj kwani huyu ni he/she?
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ehehehehe,teh teh teh teh ,xpin umeua kabisa hapo,lol
     
  12. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haya mambo ya kumaind sijui watoto weupe yamesababisha dada zetu kuishia kwenye mkorogo wapate soko. Hii ishu ya makalio nayo wameshaipatia dawa maana sasa hivi yapo ya Kichina. Zegere, sijui umewahi kukutana nalo la kichina? Unawezaje kutambua kwamba hili la kichina au original?
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .. Hapo kweli ni mitego!! Nadhani la kichina lazima litakuwa rojo rojo sana!!!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huwa napata hisia labda wapendao hayo huwa wanayapenda kwa jili ya kuluka ukuta?
    Otherwise yanavutia!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Makalio yanavutia, na wengine wanapenda kwa ajili ya kujiexpress!
     
  16. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono mkuu. Yale madude ni kama vile ndimu kwa nyama ya kuchoma... Ukiwa unayabinya huku unakula "vitu" huwa yanafanya ujihisi kama uko peponi.... Utapiga mabao lakini kitu hakiendi kombo... kinataka tu esp upata anayejua kuyachezesha kunako.... ndy kabisaaaa utatangaza utajiri n pesa ulizonazo mpk wakati huo.... yanaleta msisimko kwa kweli.
     
  17. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    balozi,nahitaji kufanya risechi,ili tuweje kujua feki na orijino, majibu after 2 weeks hapa hapa jf,
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ujue jamani hivi ni kuwanyanyapaa wale walio na nyonga lakini makalio ndo ivo tena....japo ukweli ndo huo!:rolleyes:
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Mkuu ya kichina mbona yapo obvious tu hayako proportional na mwili! u know war am sayin!
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh, wapwazz leo wako likizo nini??, hii sredi ilikua tupate majibu sahihi kutoka kwa FIDEL!!!.
     
Loading...