Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano gani kati ya Lowassa na TBC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matawi, Apr 10, 2011.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakati tukielekea katika kumbukumbu ya kifo cha kipenzi cha watanzania wengi hayati Edward Moringe Sokoine naona mheshimiwa Lowasa yumo akimwelezea marehemu alivyokuwa

    1. Kuna umuhimu wa Lowasa kuwemo? Hakuna viongozi wasafi wanaoweza kumsemea huyu mpendwa wetu?
    2. Hilo tangazo nani analilipia? Kama ni serikali kwa nini atumie pesa ya walipa kodi kujisafisha?

    Kwangu mi naona ni sawa na kuchanganya biskuti na matofali na kuweka ndani ya boksi.

    Mbona Lowassa apewe nafasi ya kumsemea kiumbe wa watu ambaye hakuwahi kufikiria watanzania wanahitaji kuibiwa?

    Kwanini TBC1 wanaonekana kumpa coverage kubwa Lowassa?
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Matawi, tukimchukia kiongozi, tumchukie kwa mabaya/ufisadi wake lakini tusiwe na chuki binafsi dhidi yake. Kwa vile EL kachafuka na uchafu wa Richmonduli, sasa ndio imekuwa nongwa?!. Asifanye chochote kwavile ni mchafu hivyo atachafua?!.

    Japo mimi sio mtetezi wa EL, ukimuondoa Sokoine, hatujawahi kumpata waziri mkuu mwingine yoyote anayemkaribia hata kwa mbali, lakini kati ya wote, angalau angalau ni EL tuu, sasa ulitaka nani amzungumzie Moringe?!.

    Mambo ya EL siku zote nasisitiza 'Mnyonge mnyongeni, lakini haki yake mpeni'!.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani mkuu hapo umeghafilika kidogo....sidhani kama kuna tatizo EL kuwepo kwenye lile tangazo,ili mradi alikuwepo pindi Hayati Sokoine akifanya kazi ana haki ya kutupatia kizazi chetu uzoefu mdogo wa hayati Sokoine....

    Tusifike mbali kiasi hicho hadi kufikia kuwa kama wewe ni fisadi basi huna haki ya kumtaja au kutaja jina la Baba wa Taifa,Sokoine,Kawawa nk...
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Edward lowassa acha ku-force mambo!
     
  5. F

    Fay2011 Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni tatizo as long as anaelezea mazuri yaliyofanywa na mpendwa wetu hayati Edward Moringe Sokoine.
     
  6. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,403
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hapana mbaya kwa Jamaa kusema anachodhani mtumishi bora aliyetangulia mbele ya haki alikitenda. Inatupa kureflect nayeye alichokifanya kabla hajajiuzuru,then tutamhukumu kwa mlinganisho huu.
     
  7. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hii thread iko-aje?. .mtanzania yoyote ana haki ya kumzungumzia aliewah kuwa kiongoz wake (sokoine). .haijalishi ni jambazi,kicheche au au snitch ili mradi anachosema ni kwel na kinalenga kudipict th truth abt sokoine. . Acha ushamba lowassa ana haki km mtanzania na pili yeye alimfaam vzur na tatu alimfaam personal. .lowasa amekosea watanzania bt he is far better ofcoz nyota yake it has alread startd to show sign of promise. .EL our next prezdaa.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Hakuna tatizo lolote...
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Tanzania wengi hatujui; na kwa wachache wanaoijua hawajali political correctness!
     
  10. S

    Shiefl Senior Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie msitudanganye hata kidogo. Huu ni mkakati wa mh L kutwaaa uraisi na huu ndio mwanzo wake kujitokeza hadharani
     
  11. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lowassa is going to die a very sad man...the thing he wants most is to be President, unfortunately due to past F-ups, his ill-gotten loot will not be able to buy him this one thing that he really wants. What a failure of strategy and evidence of mediocre intelligence coated with arrogance and an ego the size of Oldonyo Lengai.. Quite ironic if you think about it... Atatokea mpaka kwenye matangazo yakumkumbuka Mother Theresa lakini waaapi, Urais hapaTI.Mwizi.
     
  12. k

    kayumba JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Labda alikuwa msaidizi wake. Lol.....!
     
  13. mku

    mku Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata kama akifanyaje keshatia doa la damu nguo yake nyeupe wala watanzania hawasahau ng'o. Ingekuwa kipindi kile cha ....Naapa naahidi mbele ya chama mapinduzi nitakurinda mpaka kufaaaaaaaa! hapo tungekuwa na wasiwasi.

    Lakini kwa sasa wala hatuna lolote mwacheni atangaze mazuri ya Sokoine maana hata watu wakimwona pale watakuwa encouraged kuangalia maana wanamjua kuwa ni mwizi.....kuliko kama angetumia mkuu wa mkoa fulani watu wangeona poa tu na kulipotezea hilo Tangazo ila umaarufu wake wa wizi kidogo unaamsha attention ya mtu kutaka kujua huyu mwizi leo anaongea nini
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani acheni utani wa hivyo. Yaani mtu mwizi ndo anasimama mbele yetu kututangazia juu ya mtu tunayempenda kwa sababu ya uadilifu na uchapa kazi wake? Kwa mila zetu za kiafrica (hapa kwetu) mtu mwovu alikuwa anatengwa kwenye jamii.

    Kwa nini tusimtenge EL wakati tunajua wazi kabisa ni mwizi?? Jamani tuacheni mzaha kwenye mambo ya msingi. Mwizi ni mwizi tu, tumwone na tumtambue kama mwizi. Atakapojirekebisha kwa kukiri na kurudisha alichoiba basi arejeshwe kwenye jamii, otherwise we will always treat him as a thief.
     
  15. M

    Mwanazuoni Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Avata,

    Kwa hili Unafikiri kama mimi. Watanzania tunapenda kukuza vitu vidogo na kuweka mambo ya msingi pembeni. Lowasa bado ni viongozi kati ya viongozi wachache walio ndani ya CCM. No matter alihusika vipi na richmond bado huwezi ku-ignore his leadership ability na bado ana nafasi ya kuweka mchango wake kwa maelendeleo ya nchi yetu. wanaomchukia wana sababu zao tofauti na richmond
     
  16. inols

    inols JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sixgates? Are you schizophrenic case? I thick you better go to Mirembe for screening.
     
  17. N

    Ndito Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena Mwanazuoni..mnyongeni haki yake mpeni....kuna mambo EL,kayafanya lakini watu hawayaoni wanaona mabaya yake tu ndo msemo unasema ukitenda mazuri watu wanayasau mabaya tu ndio wanayakumbuka..
     
  18. C

    Chamkoroma Senior Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kakti mawaziri wakuu waliopita watendakazi ni wawili 2, Moringe sokoine na Lowasa, mkibisha sawa, mkikubali sw, EL ni bora mara mia ya JK& Makamba na Mukama as well, katika safu ya wawajibikaji toka 2005 hadi leo ni wachache sn wameonesha uwajibikaji kumkaribia EL lkn mabaya yapo na mazuri pia yapo, si teti ufisadi ila utendaji kazi uliotukuka, nawahakikishia Mukamba ni nothing kwa kichaka cha mafidi kilivyo jipanga,
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    mazuri uyaone wewe tu wenzio wasiyaone, basi umetumwa weye.
     
  20. N

    Ndito Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aa watu wameona mazuri yake,,kwanza nenda monduli kule uone barabara..yapo mengi usiangalie mabaya ya mtu na mazuri yapo
     
Loading...