Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Uhusiano gani kati ya HIp Hop Na Bangi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchaka Mchaka, Dec 24, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mm ni mpenzi mkubwa sana wa muziki wa hip hop. Nilianza kuipenda hip hop enzi hizo za akina marehemu TUpac... Hata ilipokuja kuwa kwamba HIp hop inaimbwa hapa TZ niliipenda zaidi na. Nikiri nina urafiki na wasanii wengi wa HIp hop hapa nyumbani. Ila nilichogundua wengi wao wanavuta sana bangi.. Swali ninalojiuliza kichwani.
    Hv ukiimba HIp Hop lazima uvute Bangi?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora ungesema reggae na bangi kufokafoka wengi albadir la mwarabu yaani cocaine..
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    toa mfano...
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Kwa bongo,Mangwair, Lord Eyez...

    Kwa US, Diddy,Slim Shady,Lil Wayne....
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos mkuu nyandaigobeko..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wewe ni mmoja wao nini..mbona povu linakutoka hivyoo..
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    majani oyeee
    naskia moshi mic kwa pembeni
    nachana mistari yangu kiaina
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wewe ndio naona povu linakutoka!
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    we mwanamke mbona unapenda sana bangi!?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona umecoclude kwa watu wawili tu? wanaochana si wengi tu mbona umeweka wawili? Kwani Mchizi Mox Kaacha? Dark Matser Kaacha? Jose Mtambo kaacha? Chidi Banz kaacha? Jaymo kaacha? Kalapina kaacha? Ibra da Husler kaacha? Mbona wapo wengi au washaacha hao ambao haujawataja?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inasaidia kuongeza creativity ndio maana.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tatizo liko wapi?
    Inanisaidia kufanya mambo yangu kiulaini
    nyanga skuli zikigoma, nilikuwa napiga nyasi
    jembe lilikuwa likigoma napiga nyasi
    ng'ombe wakigoma napiga nyasi
    bosi akizingua ofisini, namlia msuba akiyaangalia macho anazimika mwenyewe
    jf ikigoma nakula moshi, inafunguka yenyewe

     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na ujasiri
    shule walimu alikuwa wanatukataza kwenda disco, ukupiga nyasi unatoka mbele ya hedimasta huyoooo disko

     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Slim Shady ameshaachana na madawa, he is clean.
     
  15. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukikosa self esteem ndo matokeo yake unaitafuta nje. Bange(wenyewe ndo wanavyoiita) itakufanya ujiamini (kama ndo unachotaka) wakati uko high, stimu ikiisha you are just crap. Wengine wakishaona bange haina stimu baada ya kuvuta sana, wanahamia kwenye cocaine/heroine. Vichwa maji tu hakuna lolote
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    haya ndo madhara ya bangi! Nakushauri uache mara moja... Tuachie sisi, maana naona una kichwa cha panzi! Yaani haina tofauti na ile story ya wavuta bangi waliokuwa wanaangua embe kwa mawe, mmoja akapanda na kulibonyeza halafu akashuka akamwambia mwenzake limeiva tuendelee kurusha mawe... Halafu kwa binti kama wewe haipendezi kuvuta bangi!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuacha madawa, pombe na majani si kitu rahisi

    ila kama kaweza good for him
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyuma ya stage unavuta bangi mi naswali rozari.
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umenionea rejao mahali? maama bila macho ya bangi haonekani
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukiivutia kwenye masaburi unakuwa kichwa maji
    au kama unavuta afu unakula skonzi na chai kama menu lazima stimu yako iwe chini

    usidhani una akili kuliko walioigundua
    au una self esteem kuliko wavutajii wote

    na kama hauvuti unahangaikia nini
    ana.t.i.w.a mwingine mauno wakata na utamu unasikilizia weye

    utavalishwa kipedo
     
Loading...