Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano gani kati ya dini na kulana tiGO?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 7, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Zamani walisema watu wa mashariki ya kati wamekubuhu kwa mchezo huo wa mapepo.
    Sasa watu wa magharibi wameruhusu hadi ndoa za jinsia moja.
    Dini za mashariki ya kati zinajulikana, na zile magharibi twazijua.
    Je kuna uhusiano gani kati ya dini na kulana tigo????
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Cant comment on this, maana sina point za kusemea uzinzi na uasherati.

    Kama unahoja za ndoa lete tuziongelee!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    hujazisikia ndoa za mashoga zilizobarikiwa na dini hizi?
    Lamu imefingwa ndoa tena ya kidini....hali kadhalika wakenya waishio uingereza wamehalalisha unyumba wao mbele ya kasisi
     
  4. B

    Bumbwini Member

    #4
    Jan 7, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo tabia za kulawitiana ni chafusana na zimelaaniwa ktk dini zote na yeyote anaefanya vitendo hivyo amelaaniwa na yeyote anaeshiriki kwa namna yoyote katika uovu huo amelaaniwa.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    washindwe kwa jina la YESU!!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Muulizeni ustaadh Mzizimkavu na Zawadi Ngoda, nadhani watakuwa na majibu mujarabu. :D
     
  7. m

    msabato masalia Senior Member

    #7
    Jan 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushaanza na wewe.Kutafuta ligi tu.Subiri wenyewe waione,watakugombania ka' mpira wa kona:D
     
  8. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2010
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,193
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    wewe ulisema kuwa huu ushoga ni ugonjwa au leo unawasukumia wenzako
     
  9. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hakuna uhusiano wowote ! Usidanganyike na majina kuwa hili ni kanisa , msikiti, huyu ni padri, mchungaji au shekhe, hii ni dini hii au ile..shetani ni muongo, anatafuta tu njia ya kuwachanganya binadamu,mwisho wa siku hutaweza kutofautisha ukweli na uwongo, hajaanza leo..ndio asili yake na anaendelea na kazi yake.

    Suluhisho: Usiangalie binadamu wanasema nini au wanafanya nini, angalia maandiko matakatifu yanasema nini,nawe ishi accordingly
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si Vizuri mtu mzima kuambiwa m u o ngo lakini wewe unakuwa jemedari wa uo ngo. Dini gani inayoruhusu ndoa za jinsia moja?
     
  11. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bujibuji, ukisema dini unamaana gani? maana bila kuwa na tafsri ya pamoja hatutaweza kuchangia kwa umakini


    Annina
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    anafata nyayo za mwana wa Mungu. Kwani yeye alikatwa utepe na wayahudi. Sasa kanisa kubariki ni sawa kabisa hakuna mushkeri
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Dini=njia
     
  14. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .
    .
    Marekani kuna MAPADRI wawili ambao wamejitangaza kuwa ni mashoga, na hadi leo wanaendelea kuongoza ibada huku waliwa kisamú cha kopo, sijui dini yao inasemaje kuhusu hilo.
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaendeleza kufanya kile alichofanywa Yesu
     
  16. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu utakuwa unaishi kwenye sayari gani mzee.? Nadhani mwenzio sio muongo ila wewe ndie ambaye hufahamu..Na nivema kuuliza kuliko kupinga..! Mbona ndoa nyingi za jinsia Moja zimefungwa makanisani !!!
     
  17. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwogope Mungu
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nitajie majina ya hao mapadri wawili na address zao. Kama huna kichaa natarajia utanipatia majibu mujarabu.
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu usipotubu hakika utaingia katika jehanamu ya Moto! Yesu Mungu aliye hai anasamehe hata watu kama nyinyi cha msingi nenda mbele zake ukatubu vinginevyo mkuu utaunganishwa na Babu yako Iblis katika moto wa Milele. Sikutanii Hamza
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Alhaj, AAWW....

    hebu mswalie mtume yakhe. Huyu yesu uliyemtaja hapa ndiye yeye Issa Ibn Maryam? Astaghafirullah...

    Katika nguzo za Imani ni pamoja na kuwaamini Mitume ya Mwenyezi Mungu na vitabu vyao. Umeteleza ama?

    Anyway, kumradhi jamani... malumbano ya kidini hapa sio mahala pake.

    Shukran.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...