Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna uhusiano gani kati Meeda bar na wezi wanaotumia dawa za kulevya kulewesha wateja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lodrick, Oct 4, 2011.

  1. l

    lodrick Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana, kama wewe ni mwenyeji wa maeneo ya sinza, mwenge au maeneo mengine yaliyokaribu na sinza utakuwa unaifaham Meeda bar.

    Ni bar maarufu sana maeneo ya sinza mori barabara ya kuelekea mwenge. Kumekuwa na matukio ya mara kwa mara ya wateja kuibiwa mali zao kama magari, pesa, simu, vito vya thamani, laptop na vingine vingi. Ila pia wizi huu mara nyingi unafanyika baada ya mteja kuwekewa dawa za kulevya kwenye kinywaji.

    Ni kweli kwamba uongozi wa meeda hauna taarifa na matukio haya? Je kama wanataarifa wamechukua hatua gani? Je ni kweli kwamba hawawajui hawa wanaofanya mchezo huo? Kuna uhusiano gani kati ya meeda na hawa wezi? Matukio ni mengi na yamewakuta wengi.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    siku hizi watu watafuta pesa kwa mbinu nyingi haitashangaza ukawa ni mchongo wa wenye bar ama mhudumu/wahudumu wachache wamekula inshu na madealer, wao wanaminyia madawa ya kulevya jamaa wanamaliza kazi kisha wanapigiana mgao
     
  3. l

    lodrick Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mshkaji wangu hivi majuzi nae aliwekewa madawa kwenye bia hapo meeda, baada ya dk chache akaanza kujiskia kuishiwa nguvu na pumzi. Lkn kwa sababu alishasikia stori za pale ikabidi atafute driver tax wa pale anaemfaham akamkabidhi funguo za gari yake na kumuomba amuwahishe nyumbani. Jamaa alikuja kuzinduka kesho yake saa kumi jioni akiwa na njaa kali
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani taarifa za ki intelijensia zinasemaje?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Meeda inataka kufa. Inawatumia majambazi na machangudoa kuiba vitu ili kukuza mtaji, hata watu wengi wanaoenda kunywa Meeda siku hizi ni ma homeless, ile night club wanaitumia kama nyumba yao
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Thats terible.
    Watu mnaenda Bar na ma laki unakunywa bia mbili unaomba bili unachomoa laki maja noti za buku tano tano unalipa bili then unaendelea kunywa. oops
     
  7. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hiyo bar siku nyingi inajulikana,hapo nikijiwe cha majambazi wa magari hata zombe anapajua,sio hiyo tu mwika bar,nyingine ipo karibu na mgabe primary hatari sana hizo bar
     
  8. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msiipakazie Meeda peke yake. Baa nyingi kubwa kwa sasa zina hao watu. Mchezo huo unaitwa doloree!. Cha muhimu mkinywa muwe waangalifu. Drink responsibly!. Hapo ng'ambo tu ya Meeda-bar za Mlimani City wapo kibao,kakae vibaya Ambiance,bili bar,miller bar na bar zote kubwa za jirani,hesabu maumivu!. Chamuhimu-drink responsibly na don't show off! Kwa sababu ndo tabia za wabongo wengi kwenye mabaa.
     
  9. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yule aliyekuwa jambazi maarufu wa magari MINE CHOMBA ndio kilikuwa kijiwe chake
     
Loading...