Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ugonjwa wa kupenda kutongozwa jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nonino, May 9, 2012.

  1. nonino

    nonino Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilihudhuria semina ya vijana kuhusu mahusiano na ndoa kanisani kwetu,mwezeshaji katika kufundisha akaongela issue ya mdada mmoja ameolewa,lakini anasema yeye anapenda sana kutongozwa na wanaume sio kwamba anawakubalia ili anajisikia raha wanaume wanapomfata na kumtongoza,akikaa wiki hajatokea mtu wa kumtongoza anajihisi kama mgonjwa,mara nyingine kama hajatongozwa huamua kuwatega wanaumume kwa makusudi kabisa ili wamtongoze tu.Haya mliooa muwa mnaendelea kuwatongoza wake zenu ndani ya ndoa,wengine kumbe ndio ugonjwa wao.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh mi sijui
    raha ya kutongozwa inategemea na mtongozaji bwana......
    sio unatongozwa na waume za watu.makonda,watoto wadogo ... wacongo....mapadre ufurahie...
    mimi kwangu inategemea ananitongoza nani....
    kiukweli kuna magroup huwa sipendi wanitongoze especially waume za watu ...kweli nachukia tongozo zao toka moyoni kabisa
    huwa naumwa kabisa ...kabisa...
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    nkikutongoza mimi je.!??
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Siyo ugonjwa hiyo ni low esteem and is looking for someone for validation. Jamani mimi nashangaa ushaolewa una mume wakutongoze ili iweje....
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Smile nakupenda,sili silali nakuwaza wewe,nikinywa bilauri nakuona kwenye maji.Yaani ukinikataa najinyonga kwa kamasi. . . . . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani zile za makonda na machinga huwa zinanitoa amani....kama ni mume wa mtu I will use him for my advantage halafu nasepa.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Hey MadameX Eiyer like this one!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    je wazee wauza kahawa na ma shoe shaini ptuuuuuuu unabaki kujiuliza nimelogwa au?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    Bila shaka dada huyo mtongozwaji ni NAZJAz
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    je wazee wauza kahawa na mashoe shaini.... unaweza ukarudi bafuni kuoga tena ...
    mume wa mtu wa nini sasa?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    rest in peace@eiyer
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Haya!Teh,teh,teh,teh,teh!Kwi,kwi,kwi,kwiiii!
     
  13. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hajiamini huyo.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nipo hosptal hapa kuna mkaka anadeki hapa akinitongoza?????????...........
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh hao wa migahawa na shoeshine nomarr. Mume wa mtu namtumia ili ajiheshimu siku nyingine.
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Acha uuwaji, mwonee huruma mwenzio.
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Unasepa bila kubanduliwa? Huwa sitongozi kama kilimo cha mboga bustanini... Kwamba namwagilia leo mavuno wiki ijayo.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hv una courage ya kulala na mume wa mtu?
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    we utakuwa ushakufa, unatafuta sababu tu
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    It does not need couqage, but DECISION
     
Loading...