Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Ubaya Wowote?..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Apr 12, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa

    Heri ya Pasaka, poleni kwa msiba wa Kanumba, surely he will be missed.

    Ninaomba kuuliza....... kuna ubaya wowote kwa karne ya sasa kumpenda mtu kwa kumpa nafasi aitegemeayo kwenye mahusiano? Mf. Mwanaume (Kibantu) yeye anategemewa kuwa kichwa cha nyumba, nikimpenda Laaziz wangu katika mazingira hayo ya kumwacha awe kichwa cha nyumba kuna ubaya?

    Mi cjui nimechanganyikiwa? Nisaidieni ninawaomba!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Utapata returns nzuri sana ukimpa mwanaume nafasi yake.
    Wishes za wanaume wote wa Kibantu ni kutambuliwa nafasi yao ya kibesi wa nyumba..huh!
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhhh,

    Mzima lakini wewe?

    Kama hutajali hata ukifanywa msukule basi mpe kila kitu...Hata cheque books and ATM cards zote mupe tu dada yangu!!

    Kipenda roho ....!!

    Babu DC!!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri ukimpa mwanamme nafasi ya kuwa kichwa cha familia au cha mahusiani, lakini kamwe si mvulana.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hahahahahahah,

    Kaka umesahau hawa wabantu wanavyozitumia vizuri hizo nafasi.....Unahemea kwa Asha na kulia kwa Mwajuma!!!

    Babu DC!!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Utajuaje kama siyo mvulana?

    Kuna wengine wanabaki kuwa wavulana hadi siku ya kusindikizwa makaburini!!

    Babu DC!!!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Aksante Kaka kuna return zaidi ya kupendwa na kuenziwa? Kama hakuna why inakuwa ngumu kwa mwanamke kufanya haya? Hivi kuna mwanamke asopenda kupendwa na kuenziwa??
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Naweza kukuhakikishia kwamba return on investment siyo nzuri kihivyo...Chance ya kupata hayo ni <50%

    Babu DC!!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haha Babu, mie mzima kama kigongo!.

    Ah Babu kwani nikitoa ATM na Checque kwa mtu ambaye ananienzi, ananifikisha kunako ananithamini na kunipenda kuna madhara gani?? Tu-assume anakupenda kweli??

    Kwa mapenzi hakuna hidden agenda bana......eti nakupenda laaziz nakenua macho kumbe nikikupa mgongo unaona bado
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Well, kama hiyo ndiyo nafasi inayotegemewa na kuhitajika kwenye mahusiano, mpe tu,...nia ya huyo Mbantu si ni kwamba afurahie mahusiano kwa kuwa na wewe(bila kubughudhiwa)?
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Wakati huo wewe utakuwa na access na kila kitu chake au unakuwa chuma ulete??

    Babu DC!!
     
  12. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu kuamini ila wapo.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I think return za kwenye mapenzi ziko ki-perception zaidi kuliko facts hivyo naweza kudhani kwamba i am honoring your love tokens only to find out that those tokens make no sense to you

    But as you and MJ1 rightly indicated, kumpa mpenzi nafasi yake kwenye love is more important that waiting for return oninvestimeny, at least in a love environment
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mi sioni ubaya na isitoshe mwanaume ukimwacha awe kichwa cha nyumba anakuwa proud zaidi kuliko we kumtawala sana
     
  15. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi bwna, hayakosi wachangiaji....haya....
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    nilisha sema, ninarudia kusema, ANA HERI MWANAUME ALIYE/ATAKAYE MUOA MWANA JAMII.
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    funny thing bout women is thy don change,Mungu alipanga mwanaume awe kichwa na alikuwa na maana yake.she wil make a fool out of u,kama sio kwa majirani zako basi kwa ndugu zako.usimtawale kama dictator,give her love give her everything but mwisho wa siku let her know wewe ndo kichwa.waulize hao wanawake wenye power,money etc wanapowekwa kwenye kifua cha mwanaume how do thy feel?wote watakuambia like a bby na wanafeel safe sana.usikwepe majukumu,be the head.
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    hakuna ubaya kutekeleza matakwa ya Mwenyezi Mungu......soma Genesis 3:16...............na uhusiano wako na mtu wako utaimarika sana....................lakini utakapoanza kujitutumua utaonja joto la jiwe................Enjoy life mwanajamiione for it is too short to be squandered.............
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hujachanganyikiwa wala nini na Hakuna Ubaya wowote wa Mwanamke kutambua Nafasi ya Mwanamme ndani ya Nyumba ( Kulingana na Mazingira i.e Kiafrika ama Kizungu ama Kihind n.k). Vile vile Mwanamke ana Nafasi yake katika Nyumba ambayo wanaume wanapaswa kuifahamu. Kwa Hiyo Fahamu Nafasi ya Mwandani wako katika Nyumba na Umtendee Haki.

    Narudia tena Hakuna Ubaya wowote
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nataka kujaribu hiyo kitu.

    Sema sasa it only pays if that fellow is a real man, kama ni mwanaune suruali au "A boy in a grown man pants"(As I call them) kinda man imekula kwako maana he'll not treat you as a lady, he'll not respect you na hatokua responsible. Mwisho wake ndo kuanza kulalama anakuonea, anakutumia, hakupendi, hakujali, anakunyanyasa n.k

    Hivyo kabla ya kumpa usukani hakikisha kua ni dereva anaeielewa vizuri hiyo taaluma, usije ukaishia kuendeshwa kama bajaj za Dasilama.
     
Loading...