Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ubaya kupishana miaka 10??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MARCKO, Apr 18, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wataalamu naombeni mnijuze! Eti nikiwa(mimi ni mwanaume) napishana na mpenzi wangu miaka kumi ni mbaya?
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nani kamzidi mwenzie miaka kumi?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    ....Kama kuna mapenzi ya kweli na maelewano basi hakuna ubaya wowote.
     
  4. R

    RON PAUL Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanumba na lulu at work,kwishajua janja yako zamani sana,but inategemeana mahusiano mmeanza lini,je binti akiwa under 18 or baada ya kuvuka kizingiti iko
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi mwanaume ndo nimemzidi yeye miaka 10.
     
  6. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Unategemea wewe Ina umri gani kwanza, but if she is under 25 and you are 35 kunaweza kusiwe na shida, ila Jiandae kumlea na uwe muungwAna, tena Kama umepiga vidato na yeye bado, Jiandae tu kuwa tayari kuwa na misimamo tofauti na namna mnayojudge mambo, kwa mtaAmo wangu, 5 years difference Is max


    QUOTE=MARCKO;3720299]Wataalamu naombeni mnijuze! Eti nikiwa(mimi ni mwanaume) napishana na mpenzi wangu miaka kumi ni mbaya?[/QUOTE]
     
  7. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubaya wowote, mbona mimi nimemzidi mama Ngedule kwa miaka 14.....................!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tena ndo raha kweli.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hakuna ubaya wowote.
    source:
    Mandela Vs Graca
    Malecela Vs Anne Kilango
    Dr. Slaa Vs Josephine Mushumbusi
     
  10. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nyarandu Vs Faraja Kota
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna ubaya kama mwenzako atakuwa kwenye umri wa zaidi ya miaka 25
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mwanaume awe mkubwa zaid kuliko kuwa rika bt hakuna ubaya wwt kama mwenzako naye anakufil
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jakaya vs salma

    haina nouma
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa hiyo ndo inayotakiwa!
     
  15. M

    MUSOLINI Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina nouma imlad tu kwenye kamchezo hayuko nyuma mfno mmi mke wangu kanizidi miaka 9 na sasa tunamiaka 12 ndani ya nda yetu hasa mimi nilipenda sana maumbile makubwa! asikwambie mtu full starehe kila siku sherehe
     
  16. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbona mswati anachukua vibinti vidogo uku yeye umri mkubwa.kama anajitambua we chukua wanawake wanakuwa viungo vya uzazi umri kwao si ishu,ndo maana akshafka 35 kuolewa ni majaliwa sasa usipo owa kinda utajaowa mzee
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MM mie wala sioni tamu najihisi kama namfisidi mtoto wawatu. raha mume akuzidi hata miaka 15 mie sioni tabu kwangu furaha....
     
  18. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    jk vs salma kikwete.
     
  20. k

    kabye JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu watoto wanasumbua kinoma but kama yupo above 24yr old simbaya mambo mengine munaekana taratibu. First check tabia yake iko poa nazani ndicho cha muimu sana.
     
Loading...