Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ubaya kumpa penzi mama mkwe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MtuSomeone, Jan 28, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MtuSomeone

    MtuSomeone Member

    #1
    Jan 28, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani msinitoe macho buree, mie mgeni hapa mjini nauliza tu kutaka kujua!!

    Hivi kweli mama mkwe (mzaa chema) kila siku anakupigia simu umpitie maskani au saa nyingine kazini na kuuliza viswaviswali tu ili mradi aulize!! Then kila siku anataka mkae "kiwanja" na kupata maji na nyama choma...halafu akipiga ulaji tu basi mama balaaa, maneno yoote yeye, kila dakika anataka "kugonga na wewe"....kah!! washkaji wanajua Shekhe napeleka mbuzi kibla kumbe wala!! Mwenzenu mie mgeni mambo hayo...sasa wanajamii hebu nipeni mawazo, kuna ubaya kama nikimpelekea mama moto??

    Mie mgeni njini hapa jamani, inakubalika?
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280


    Mkubwa hapo tunasema umeend ato the xtreme! mama mkwe tena? HAPANA. Kwa standards zozote zile, hapo hairuhusiwi. Unachokifanya sicho kabisa...kaa naye mbali!
     
  3. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka inaonyesha umeshaplan kulala na huyo mama, coz kwa jamii yetu i dnt think kama kuna haja ya kuomba ushauri kwenye issue kama hiyo. Sababu usingekuwa una hilo lengo ungeanza kutafuta ushauri kwa mkeo. Dont do that!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    LOL salaleh..!

    Dunia kweli imekwisha..Yaani bila aibu mtu anathubutu kuleta jambo kama hili ktk jamvi letu tukufu?

    Mods fungia huyu..
     
  5. MtuSomeone

    MtuSomeone Member

    #5
    Jan 28, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wakuu, kama nilivyosema mwanzo mi emgeni mjini hapa na nyie wazee wa mjini mna mambo yenu!!
    ....Sasa unajua hapa ni sehemu ya kuelekezana mambo. Hicho ni kisa cha kweli jamaa alikula mkwe, mkwe akatamani zaidi na zaidi matokeo yak endo aimevunjika!! Jamaa amegundua latear kuwa mama mkwe ni balaa kwa vi-Serengeti boys, toolate!! Mama na mwanae hawaongei halafu mwana kapata mtasha yupo kwa Obama sasa hivi, jamaa yupoyupo tu!!
    Kwa hiyo wajemeni tuwe mbali na mama wa dizaini hizi, ni laana!! Ukionja tu tegemea kwenda down kwa kwenda mbele kimaisha......
    Mchana mwema
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Naona maamuzi umeshafanya, lakini hapo ukitaka kuonyesha ujuzi inabidi uwakusanye wote wawili at the same time! Wafaransa wanaita Ménage à trois!!
    Goodluck and Godspeed!!!
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Naona maamuzi umeshafanya, lakini hapo ukitaka kuonyesha ujuzi inabidi uwakusanye wote wawili at the same time! Wafaransa wanaita Ménage à trois!!
    Goodluck and Godspeed!!!
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mungu apishie mbali........................
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mada nzuri, yanatokea sana haya, wala si mambo ya ajabu.

    ...hayo ndiyo yanayoitwa majaribu, utavyoweza yashinda ndivyo utavyoonekana muungwana mbele ya jamii.
     
  10. D

    Dina JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hapa kaka unauliza tu kwa sababu ya 'guilty consciousness' inayokusuta! Kwani tabia ina ugeni wa 'u-mji'?
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haroo usile kuku na mayai yake kwa pamoja ni hatari ukitofautiana na mmoja kesi utaipeleka wapi.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tokea zama wazee wetu walishabaini jinsi gani mwanadamu alivyo dhaifu na ndio maana makabila mengi ya kiafrika kula,kukaa,kushikana mikono,kugongeana mikono etc na mama mkwe ni taboo kabisa.Tatizo siku hizi tuneleta mambo ya kileo na kuona mila kama hizi zimepitwa na wakati,kumbe zina maana kuu.Usishangae baba kusikia analala na bintie kumbe mkasa unaanzia kwenye upuuzi huu wa kukaa kilevini na kuanza kushikana mikono.
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hili si la kuomba ushauri maana unajua unachopaswa kufanya. Nakushauri fanya kile unachopaswa kukifanya
     
  14. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha,ha. Hapa Mkuu Mtindiowaubongo tupo pamoja na Mkuu semesozi sijakuelewa unavyosema kwamba wewe ni mgeni hapa mjini sijajua una maana gani maana sidhani kama ujinga huu hata huko ulikotoka ambapo sio mjini kama hapa kwa mujbu wa maneno yako unafanyika kwa mtu mwenye akili timamu.
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na inakuaje ikiwa ulianza na mama na baadae ukaishia kwa mtoto wake...?
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa mimi ningechapa tu....(provided ma'mkwe naye ni chuma)
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jan 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    inakuwa bien tu....
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndiyo kuna ubaya. Ondoa akilini mahusiano ya aina hiyo na ma'mkwe wako.

    Haileti picha nzuri kwenye jamii inayokuzunguka. Jiepushe na hivyo vishawishi!

    Tena kwa vile unashuhudia hivyo vishawishi unatakiwa uwe makini sana ili kutoendeleza hatua ambayo unajua itafuata kati yenu wawili.

    Punguza mawasiliano ikiwezekana usiwe nae wakati upo mwenyewe bila mkeo maana mazingira pia yanachangia.


    Bel.
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    'Chema' mwenyewe anajua kama huwa unavinjari na mama yake? Ni vema ukawa muwazi kwa mkeo katika hili na ikiwezekana muwe mnatoka wote watatu au wanne (na baba mkwe pia) kama ikibidi. Kama mama ataendelea 'kugonga na wewe' mbele yao basi huyo mama atakuwa na pepo la ngono mpelekeni akaombewe:)! Mimama mingine huwa haina heshima ati!

    Mara nyingi si rahisi mtu kuingilia mapenzi yenu kama akiona nyie wawili mnapendana hasa na ni wamoja kweli.

    Usijaribu kuikaribia zinaa. Zinaa inakimbiwa!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna koo zina pepo la ngono, kuna mshikaji aliowa huko, akalamba wadogo wawili wa mke wake na mama mkwe vile vile. Jamaa alikuja chukia alipogundua kumbe mke wake naye amemegwa na shemeji yake ambaye naye alilamba kama alivyofanya yeye pamoja na mkwe wao. Nadhani familia zenye pepo za ngono ni vizuri kila wakati mkiwa kwenye vilevi uwe na mkeo, mambo ya kutoka na mama mkwe hasa kama analipa baada ya ze larger mnaweza tamaniana na mkaishia kulana uroda...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...