Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ubaya gani tukisema Mtu Maarufu kafa kwa UKIMWI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 20, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Tumekuwa tukiuzunguka mbuyu, eti kafa na stroke, mara kisukari., mara lile wakati jamaa kafa na ngoma na alikuwa na medemu wengi sana na wengine walisha tangulia mbele ya haki kwa kaugonjwa kalekale
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mtu maarufu hafi kwa UKIMWI, anakufa na ugonjwa wa moyo
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unamnanga sheikh wetu msanii wa Mwembechai, tumekushtukia
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    hata sikujua chanzo cha kifo chake
     
  5. k

    kituro Senior Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mtu anaweza kuwa na virus vya ukimwi lakini akafa na maralia au ugonjwa wowote ule, mie naamini ya kuwa mtu kuwa na VVU haimaanishi anakinga ya maradhi mengine. pia kama ni kufa anaweza kufa na ukimwi lakini si kwa ukimwi!. hilo ni wazo langu tu si lazima liwe sahihi!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Well said,na hata kama ni ukimwi wenyewe wanandugu ndo wanaamua kutangaza maana wao ndo wanakuwa wanajua chanzo cha kifo,mambo mengine inakuwa uzushi.
     
  7. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijuiiiiii, mi babangu sio maarufu, walahi ningeropoka.
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani ukimwi doesnt kill bali unashusha tu kinga.magonjwa nyemelezi ndo yanaua.....ni kweli sheikh katangulia mbele ya haki?
     
  9. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    itakua ukimwi hauuwi watu maarufu.
     
Loading...