Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tofauti yoyote kilichoiua news of world na walichofanya mwanahalisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babu M, Jul 8, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Britain's biggest selling Newspaper and has more than 160 years on the business.Kutokana na scandal ya phone hacking News corporation ambayo inamilikiwa na Murdoch wamehamua kulifunga

    Kuna tofauti yoyote walichofanya Mwanahalisi dhidi ya kupata habari kati ya Zitto, Rostam Aziz na wengineo? Na sheria zetu zinasemaje kwenye hili?

     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yes, kuna tofauti kubwa sana tena sana. News of the World kupitia kwa Private investigators wao wamekuwa wana-hack simu za familia za wafiwa including wanajeshi waliokufa Iraq, na victims of mabomu ya terrostis (7/7). Na mbaya zaidi kwa victim mmoja wali-hack voice messages zake wa-delete baadhi ili kuwapa -false hopes familia ya wafiwa - all in the name ya kupata 'sensitional news'

    Investigative journalism kama ya kuanika wanasiasa wanakula huku na huku kama mwanahalisi walivyo-report issue ya Zitto, au wanaiba mali ya umma, in my view hii iko upande wa public interest, lakini kuuza stories au 'vilio' vya wafiwa ambao kimsingi hawakuchagua kufiwa is wrong.

    Hii ndio tofauti ya News of World na Mwanahalisi.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndefu mno mkuu...
     
  4. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Hata mimi naona tofauti kidogo. News of world wanatafuta habari za wafiwa kuleta sensation, wakati MwanaHalisi wanaletewa habari na watu wa serikali (UWT) ili waandike habari za kukimaliza chama fulani au kuwamaliza wanasiasa fulani. Kwa hali yoyote, MwanaHalisi ni shahidi wa ukiukwaji wa taratibu za matumizi ya simu, si mshtakiwa wa kosa hili. Waliopewa dhamana ya kutunza usiri au privacy ni makapuni ya simu, lakini kwa uroho wa madaraka na tamaa ya fedha, makampuni ya simu yanauza siri kwa wanasiasa na wana usalama. Si kosa la MwanaHalisi hili.
     
Loading...