Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tofauti kati ya mkono wa sweta na kukata suna?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by joel amani, Aug 22, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf naomba nifaham zaidi mana huwa najiuliza sana,hivi katika kufanya sex hawa akina dada wanapata hutofauti gani wanapokuwa wanafanya ngono na mwanaume aliyetahiriwa au asiyetahiriwa? licha ya kwamba ya govi lina sura mbaya kama pua ya nguruwe ila ipi tamu zaidi kwao kwenye lovemaking?
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaman jaman............kha
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,109
    Trophy Points: 280
    mie mtazamaji tu hapa...
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Khaaaaa!
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Duh!Sura Mbaaya Kama...?,Hivi Unaujua Mvuto Wa Pua Ya Nguruwe Wewe??
    Wenye Magovi tunalo!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    govi/mkono wa sweta, kutahiliwa suna. Wewe kwa mawzo yako ni nini unadhani poa. mia
     
  7. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Looh!!Nadhani mwenye sweta anafaidi mara mbili si unajua tena ile ngozi inapofunguka we acha tu,ila kwa kuwa wamo humu wafunguke please
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    On my Book knowledge, Aliyekatwa sunnah ndiye anaweza kuisugua G-Spot ipasavyo. Mkono wa sweta kichwa chake kinakuwa kina Highly sensitivity, so ease to ejaculate wakati mwanamke hajatosheka.
     
  9. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fungukeni jamani. Mimi nadhani wa kuulizwa ni wanawake ambao wamewahi kukutana na mwanamume mwenye govi na wale wasio lao. Tuambieni jamani ipi bora zaidi?
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tofauti anapaswa kuiona mwenye huo mkono wa sweta, akitahiriwa baadaye ukubwani. Mwanamke huwezi kuona tofauti yoyote wakati wa intercourse. Tofauti inaletwa na size ya dick, ubunifu na muhimu kuliko vyote jinsi unamvyomfeel huyo partner wako.
     
Loading...