Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna tofauti gani kati ya kuwa.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mmzalendo, Mar 28, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kuna tofauti gani kati ya watanzania na waliopo jela?


    kwanza kuna wengi waka jela na hawana hatia lakini pia jela kuna ulinzi wa kutosha
    ukirudi kwetu sisi tulioko huru ukisema tu kajambo ka kugombea uhuru wako unazushiwa kesi na kupelekwa jela
    na ukipinga ccm una funguliwa kesi na kwenda jela
    sasa hapa mimi napata utata sisi tunaotembea uhuru lakini tuna hofu ya matendo yetu na maneno yetu tunatofauti na wale walioko jela au wale wajela wana uhuru kuliko sisi?
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana Wewe sema WADANGANYIKA oops waTanganyika sio waTanzania kwani huko una include wanaume toka Zenji
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hata walioko nje nao sawa tu kama wako jela:juggle:
     
  4. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siko sure kama zenj hali ni tofauti na hiyo mkuu lakini kama ni kweli basi hapo kazi ipo kumbe tuna nchi mbili, lakini kaka inakuwa je ccm wanawachichia pori kwenye uchaguzi sorry kumbe kuna serikali ya mseto
     
  5. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini tunatofauti nao sisi ambao hatuko jela?
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu tema mate chini.
    Jela upaikie tuu.
     
  7. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka samahani lakini mimi naunga mkoni tuko kama jela na tena maisha yetu yako hatari kama ya jela tu, ukiandamana kuna 50% kupigwa risasi na polisi lakini jela wana ulinzi na kama utabeba nondo na kuwa bounce basi huko safe kuliko ushwahilini
     
Loading...