Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna tofaut yeyote katika hiz program za engeeniring

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Jun 4, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hivi kuna tofaut gan kat ya barchelor of civil eng...(mist)barchelor of science in civil eng (udsm))na barchelor of engenering in civil eng(ipo dit)au zpo sawa msaada plzzzzz.
     
  2. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mi napita tu.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kuku ni kuku Jogoo jina tu!!
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nilishawahi kujiuliza swali kama lako na katika kuuliza watu na kusoma vitu mbalimbali nikapata jibu.Najibu swali lako in general Bachelor of science in engineering unasoma theories nyingi kuliko practicals wakati bachelor of engineering in...unafanya practicals nyingi wakati theories unasoma kidogo!Mara nyingi vyuo vinavyotoa Bachelor of engineering in... ni hivi vya ufundi kama DIT,MIST na ATC.Kama unapenda practicals sana vyuo hivyo ndipo pahala pake na kinyume chake.
     
Loading...