Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tija yoyote kwa TAKUKURU kuhangaika na rushwa ya kura ya maoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ally Kombo, Feb 22, 2012.

  1. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi wa mwaka 2010, TAKUKURU ilihangaika sana na rushwa ya kura ya maoni chama TAWALA, kati ya waathirika ni Mungai na Mwakalebela. Mpaka sasa hakuna kesi hata moja TAKUKURU wameshinda ! Na wakati huu inadaiwa walikuwepo ARUMERU. Je kuna tija yeyote !?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda Nape atatusaidia!
     
Loading...