Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tetesi kwamba kuanzia kesho kutakua na uhaba wa petrol na diesel pia luku itapiga chini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rumishaeli, Oct 25, 2011.

  1. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF
    Kuna tetesi kuwa kuanzia kesho diesel na petrol vitakosekana, nimejaribu kufuatilia miji ya dar na arusha ni kweli jioni hii kuna foleni kwenye vituo vya mafuta, hili litapelekea mitambo ya TANESCO inayotumia mafuta kutozalisha umeme na kama tunavyojua TANESCO wamejiandaa kupiga chini mtandao wa luku ili kupunguza matumizi. Kujiweka sawa hakikisha kama una gari unanunua mafuta leo pamoja na umeme kwa wale wanaotumia LUKU. Mwenye habari zaidi atujulishe.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,711
    Trophy Points: 280
    wanazipiga chini kwa staili ipi hizo luku, kwani zina wagharimu nini jamani hawa kilonesco!!!!
     
Loading...