Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tetesi kamanda Siro ahamishwa Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabung'ori, Jul 26, 2011.

  1. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuna habari zisizo lasmi na zilizo sambaa mitaan hapa Mwanza ya-kwamba kamanda wa mkoa wa Mwanza amehamishwa.Kama kunamweye taharifa lasmi tunaomba atujulishe,kwani kama ni kweli hili litakuwa pigo kubwa sana kwa wapenda demokrasia wa mkoa wa Mwanza.
     
  2. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hii habari ni confirmed Mwananchi Jumapili wamemkariri IGP Saidi Mwema akitoa taarifa ya kuhamishwa/kupandishwa vyeo makanda kadhaa wa Poolisi. Sirro anakwenda dar kuongoza kitengo cha operesheni maalumu kama sikosei.
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni uhakika hata tbc taifa habari sa 10jioni hii wametangaza,rpc wa tabora barlow ndie anachukua nafasi ya sirro mwanza,nipigo kubwa kwa jiji lamwanza,sirro aliweza kudhibiti uhalifu naujambazi jijini mwanza nahic nipigo kubwa kwa wakazi wa mwanza.
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vipi mkuu, ulikuwa na haraka ya kujiongezea posts au???
     
  5. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Zaratustra asante kwa kuni sahihisha ni kweli nikuwa na haraka ya kupata uhakika wa hiyo taarifa ili nijilidhishe kama ni-ya-kweli,na kuhusu hilo suala na kujiongezea posts,naomba nikuharifu ya-kwamba sikujiunga na JF ili kutuma post nyingi,lengo langu ni kupanua ufaham wangu ktk mambo malimbali kutoka kwa watu makini wanao-patikana hapa JF lakini ninashaka kama na wewe ni mmoja wao!?
     
Loading...