Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna tatizo mjamzito kula viporo?

Discussion in 'JF Doctor' started by Chokochoko, May 22, 2012.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hello jf doctors. Mimi ni mjamzito nasikia kwa watu eti wajawazito hawaruhusiwi kula kiporo, je kama nikweli ukila unapata
    madhara gani?
    Tatizo lingine najitahidi kula matunda ipasavyo ila mbona napata choo kigumu sana?
    Halafu choo napata baada ya siku 2 hadi 3 na bado kina kua kidichuu cha kushangaza nakula chakula kingi tuu nash
    iba ndii na maji nakunywa na juice nakunya, sasa sielewi hili ni tatizo au ni kawaida? Jamani naombeni msaada kwani
    niko njia panda na wasiwasi kama ni tatizo lisije likawa kubwa
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mjamzito unatakiwa upate choo cha kutosha tena kilaini...tafuta matunda...hasa papai na parachichi.....kula viporo wanasema eti ukishajifungua utakuwa unatoa choo kingi sana.......
     
Loading...