Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tatizo gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by situmai, Oct 24, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kama vagina yako ni ya moto sana je ni tatizo hilo?
    Inaamaanisha nini ikiwa ya moto?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,050
    Likes Received: 15,969
    Trophy Points: 280
    Yako ni ya moto kwani?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    utoto bana, eti kitu ya moto kuna kaa la moto huko????

    utamu wa chakula upo kwa mlaji, kama anapenda chakula cha moto aungue mdomo shauri yake au kama kilichopoa!!!
     
  4. situmai

    situmai Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    WW huu si utoto nauliza ili kupata jibu na sio kunipa majibu ya ajabu... km huna majibu ts beta ukae kimya.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ok....mjibu basi Ngabu hapo juu.......
     
  6. situmai

    situmai Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mh!! nina gundu labda leo,no one is interested kunijuza.sawa bwana wana jf:confused:
     
  7. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Dah wanawake wenye K za moto tunawasaka hatuwapati.Haina madhara bi shost kama byfrnd wako kaisususa eti kwa kuwa ya moto ni PM nikupe raha
     
  8. situmai

    situmai Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hahahaaa asante kwa msaada wako.
     
  9. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    ohoo we jivunge tu wenzio tunajua K za moto ndo mgodi wewe unajua ni tatizo?ah unajitia waswas wa bure na kama jamaa yako kakulalamikia jua anakutaftia 7bu.Sijui kwa nini unachelewa kuniPM.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,014
    Likes Received: 9,667
    Trophy Points: 280
    Umepimaje kujua kama ni ya moto? lakini kama kitu ni moto basi hakuna tatizo kunakuwa na tatizo kama kitu kikiwa baridi kama kimetoka ndani ya freezer.
     
Loading...