Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tatizo gani kwenye mikate?

Discussion in 'JF Doctor' started by mzee wa busara, Apr 25, 2012.

  1. m

    mzee wa busara Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kila nikinywa chai na mkate (wa slice) asbh njaa inaniuma mapema sana kuliko nikinywa chai kavu (bila kitafunio chochote),hii imekuwa ikinitokea mara kwa mara,mfano leo mida ya saa nne nimekunya chai kwa slice kadhaa za mkate zilizopakwa blue band lkn masaa mawili baadaye nimejisikia njaa kali kiasi kwamba ikabidi niende kutafuta msosi faster ndo nikapata ahueni,wakati siku nyingine asubuhi napiga chai kavu tu na still naweza kaa mpaka saa tisa or kumi ndo naenda kupata msosi. Kuna jamaa yangu pia ana tatizo kama hili lkn yeye linamkuta pia akinywa chai na vitumbua.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Pole sana jaribu kubadilisha mlo kula ugali au wali au chemsha mihogo au viazi asubuhi unapoamka kunywa maji ya moto yaliyochanganywa na asali. Mkuu@mzee wa busara Mikate ya siku hizi ni ya kibiashara sio mikate mizuri unakula tu ili mradi ujaze tumbo mikate ya siku hizi faida yake ni ndogo mwilini jaribu kubadilisha mlo.

    @King Kong III Vipi rafiki yangu mzima wewe?
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,717
    Likes Received: 2,277
    Trophy Points: 280
    haya nimaajabu ukila unapata njaa usipokula hupati! mi nahisi ukila mikate huwa unashikwa na kiu ila huwa unaiperceive kama njaa! it is possible am not joking
     
  5. rom

    rom Senior Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mihogo au viazi vya kuchemsha...
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mikate inakiungulia ad bas, ata mimi nkila napata njaa mapema. ..cpendelei saana..me penda chai ya mchaichai na kitumbua lol! Au kiporo cha walinazi tupu!
     
  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    uko sahihi 100%
     
  8. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    MAJI NDIYO KILA KITU MWILINI NDIYO MAANA YAKAITWA NI UHAI, sema hatujui hilo. kama alivyoandika red giant, unapokuwa umekula mkate, mwili huhitaji maji zaidi ili mkate umeng'enywe vizuri au maji mengi zaidi mwilini yametumika katika process za kumeng'enya mkate huo, hivyo mwili hukuletea ishara ya kuhitaji maji (NJAA), we bila kutambua utaenda kula tena!, hivi ndivyo watu wengi wanavyoongezeka unene na uzito kirahisi duniani!.

    Kwanini tuanakula chakula? njaa hutokeaje mwilini?, ni vipi tunapaswa kunywa maji kila siku?, fuatisha link ifuatayo ukajifunze mengi zaidi: uzito na unene kupita kiasi | maajabu ya maji
     
  9. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Kiungulia ni ishara (indicator) ya mwili kupungukiwa maji, hakikisha kila nusu saa kabla ya kula mlo wowote unakunywa maji vikombe 2 (ml 500). Jifunze ishara zingine za mwili kupungukiwa maji hapa: ijuwe kiu | maajabu ya maji
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Kula mkate wa aina ya Boflo
    Mikate mingi iko kama sponge...ukila ndio kwanza inaongeza njaa, lakini mikate ya Boflo ni mizuri sana
    imejazia, ladha maridhawa, Wapi unaweza kupata aina ya Boflo?? Nitafute nitakuelekeza mkuu..
     
  11. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo hilo hata mimi ninalo, daah nakumbuka enzi ya mikate ya siha na boflo
     
  12. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Minyoo umepima??
     
  13. m

    mzee wa busara Senior Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kaka nashukuru kwa ushauri wako mzuri ntaufanyia kazi
     
  14. m

    mzee wa busara Senior Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mzizi Mkavu, nashukuru kwa ushauri wako mzuri ntaufanyia kazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiungulia ni ishara za gastritis
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Kula mikate ya songambele kwa supu.
     
  17. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Gastritis ni ishara za mwili kupungukiwa maji. Mwanzo | maajabu ya maji
     
  18. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pamoja na yote inaonekana pia hauna ratiba maalum ya kula. mara sa 4, mara sa tisa tena mpaka uckie njaa. kuna na eating displine. kuwa na uniform time interval ya msosi
     
  19. h

    handboy Senior Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata kitu hapa! Mkuu
     
  20. i

    isele Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    asante sana.
    Sasa hiyo mikate ya boflo tunapate wapi?
     
Loading...