Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tatizo gani kwenye hii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 25, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana jamvi,
    Nimeiangalia hizi picha kwa makini nikaona kama kuna tatizo. Sina hakika kuwa it's just me au wengine nao wanaweza kuwa na mtazamo kama wangu. Angalia hizi picha chini uone kama kuna pungufu.
    Karibu...

    [​IMG]

    [​IMG]

    Babu aliye nyuma ya Pinda kazikodolea nyonyo.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu mama kamgusisha mzungu nyonyo zake katika mkono mzungu amechemka
     
  3. Bassanda

    Bassanda Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye tai nyeusi anachungulia kaangalia wapi huko?
     
  4. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mama anazionyesha hizo nyonyo kwa Mh. Pinda
    Mama Tunu anaweza kuwa na bifu akiona dhoz pikchaz.
     
  5. K

    Kiazi Kikuu Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ladies first au?:angry:
    <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="if(typeof(jsCall)=='function'){jsCall();}else{setTimeout('jsCall()',500);}" id="jsProxy" type="hidden">
     
  6. T

    TAUNO Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Freemanson Symbols.....Pinda na mzungu..:shock:
     
  7. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Babu anaangalia pale panapofanyiwa sales......teh...teh...what do you think?
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhh...huyu mama maziwa yamepwaya namna hiyo hata hayavutii. Si ayafiche tu sasa....kha!
    Who is she by the way?
     
  9. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mawani ya maza(gugoz) haistahili,ushamba tu! Unless awe ana matatizo ya macho,labda makengeza,jicho 1 haliko sawa n.k
     
  10. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mdebwedo!!!!!!!!!!
     
  11. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Body language in shaking hands,umeona pinda mkono wake amekuwa inferior to that white man, nkono wa pinda umejaa wote kwa huyo mzungu.
    Picha ya pili pinda anaonyesha ukubwa wake,angalia misuli ya mikono kwenye picha ya kwanza na misuli kwenye picha ya pili.
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Huyu mama (Teddy Mapunda) sijawahi kumuona bila 'huge designer' sunglasses...I dont know if its a hobby or hiding something. And again, I think the jacket was a bit 'rude' (too open for pop'up boobs) for such occassion which involved church officials!
     
  13. K

    Kasanga Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yAANI MATITI YENYEWE TAYARI NI KANDAMBILI! HALAFU USO KAFICHA NA MIWANI YA JUA MWEUSI! SIJUI NANI KAMDAGANYA KUWA KAPENDEZA HUKO ALIKOTOKEA!
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri ni mimi peke yangu ndo nimeona hilo tatizo la huyo mama.
    Sina hakika mme wake (kama anaye) au BF anakubaliana na huo uvaaji particularly unapokuwa kwenye public domain.
     
  15. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    masikini huyu mama, hapo amekosa hekima mbele ya watumishi wa Bwana
     
  16. K

    Kana Amuchi Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hapa alikuwa kule KCMC wiki iliyopita kwenye ufunguzi wa jengo la kuwahudumia wale wanaokwenda loliondo na kusimama kwenye foleni ya wagonjwa wa ugonjwa mwingine.(kaka ingekuwa hivyo)
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pana upungufu wa maadili hapa
     
Loading...