Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tatizo gani kwenye hii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 17, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna tatizo kwenye hii picha, as msomaji jaribu kungalia ni kitu gani ambacho unaona kina kasoro.
    Karibu.

    [​IMG]
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    labda huyo mdingi hapo katikati. maana unene sana ni ishu!
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,722
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Kwani caption yake ikoje? Au haieleweki ni nani mfadhili hapo kati ya Bridge of Hope and Stanbic bank? Au kasoro ni kuwa na mtu mwenye unene wa afya mbovu? Yawezekana kasoro unayo wewe mwenyewe kwenye kufanya photo interpretation!!
     
  4. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jaribu tena, tatizo lenyewe linaendana na madhumuni ya hiyo ziara......nimejaribu kukutafunia.
     
  5. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama Kikwete alikuwa anachekelea wakati alipokwenda kuangalia uharibifu wa Mabomu ya Gongo la Mboto, itakuwaje wanaopeleka msaada washindwe kupige vigelele!

    Stupidity @ work!
     
  7. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao inaonyesha walikuwa wanatoa msaada kwa wenye shida/mahitaji kisw issue . Naona wanacheka labida ndo tatizo
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    duuuuh. mkuu ngoja tusubiri majibu ya wengine. me nimejitoa.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wanauza sura tu, hamna kitu.
     
  10. mbuvu

    mbuvu Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ninaloliona hapo ni furaha na matabasamu walionayo wahusika kanakwamba wanapokea tuzo au kombe baada ya kuibuka washindi kwenye mashindano fulani.Nadhani misaada ingekuwa inakabidhiwa direct kwa walengwa na sio wanasiasa ambao always they want photos and to make headlines kwenye media.
     
  11. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama hao wote ni watoa misaada, tatizo lipo kwenye hao wanaopokea maana wote kwa dhahiri sio waathirika bali ni kama vibosile fulani wanaouza sura kwa kutoa na kupokea hiyo misaada.

    Pili hapo ni kuwa wanatangaza biashara za hao wazalishaji wa hizo bidhaa. Hii inatokana na kukosekana kwa standard za vifungashio bidhaa katika nji hii. Maana kwa kiroba kama hicho huwezi kutambua kama ni cha unga, mchele au chokaa bila ya kusoma hizo chapa; vile vile huwezi jua kama ni ndoo ya mafuta au rangi bila kusoma hayo mabandiko.

    Ni maoni yangu binafsi.

    Nawasilisha.
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tunaona makampuni yanapokwenda kutoa hiyo misaada, wanakwenda na mabango yenye nembo na majina ya makampuni yao. Je kwa wale waliotoa misaada yao personally waliwekewa mabango gani?
    Je kuna ulazima wa kutangaza msaada wako kwa kuweka bango la kampuni yako? Mbona hatukuona bango la Shirika la Msalaba Mwekundu, Hospitali ya Muhimbili, na makanisa? Naombeni kufahamishwa kama kuna ulazima wa kutumia mabango kuwasadia wenzetu.
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    oooooooooooooooooooooooooooopssssssssssssssssssssss
     
Loading...