Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tatizo gani kwa Wanawake wa Kihaya na Kizaramo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndibalema, Mar 10, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wana jamvi,
    Kuna kijana mmoja wa kiume ni kama mwanangu kwani baba yake ni rafiki yangu wa siku nyingi sana.
    Yupo katika harakati za kuoa.
    Yeye ni mtu wa kusini mwa Tanzania.
    Kuna kitu amenishangaza sana.
    Anasema wazazi wake wamemwambia aoe wanawake wote lakini asithubutu kumuoa mwanamke wa Kihaya na wa Kizaramo.
    Nimemuuliza sababu ameshindwa kuniambia (labda kwa sababu na mimi ni muhaya, kanionea aibu).
    Naomba niwaulize, kwani tatizo ni nini kwa wanawake wa Kihaya na Kizaramo?
    Mpaka makabila mengine yawaogope?

    Nawasilisha.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    maharage maji mara moja (soya beans)
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh hapa pagumu kidogo ..mie najua wanaume wa kihaya ndo iko kazi kwa kweli bwana ..wa kike tena loh!! kuna kaka mmoja namuona hapa ukimwambia shati lako zuri .atakwambia shopping Uholanzi ..ukisema perfume yako inanukia vizuri umenunua wapi kwanza atakwambia price in USD or AUD na hakomei hapo utaambiwa hii ni Gucci Original ..kila kitu yeye matawi ...
    wakina dada sijui !!!
    Ndibalema usinimeze ati!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wazaramo= Mafiga matatu
    Wahaya=game daily sasa husipokuwepo nani atatoa huduma ndio chanzo
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha Preta ya kweli hayo?
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawaridhiki na starehe/hali ya maisha waliyochagua:D
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    Kutokana na hadithi za kimapokeo...
    Wanawake wa kihaya hawajatulia. Wanawaita wahaya bila haya!
    Wazaramo hawawezi kuwa na mume mmoja-yale ya mafiga matatu!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hadithi za kimapokeo??
    mi naona ni maneno ya watu tu.
    kama kuna mtu alifanya utafiti na kugundua kuwa wazaramo ni mafiga matatu na wahaya 'hawajatulia' ajitokeze na atuwekee wazi.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nadhani kutokana na umaarufu wa wahaya ndio maana inapotokea mhaya akawa maharage ya soya, iana'sound sana.
    Ni kama binadamu akimuuma mbwa ita'sound lakini mbwa akimuuma binadamu ni kawaida sana.
     
  10. R

    RAJABUHIJJA Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah,kwa wanawake wa kihaya sijui ila kwa wazaramo naweza changia kwani mie nimeoa huko.Sijaona baya ila mapenzi motomoto tena yale ya kufunzwa.Kwa kweli ninafaidi na wala sina nguvu za kutoka nje ya ndoa.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera bwnaa Rajabu ...nimeipenda hii!
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni kweli......maharage ye Mbeya, maji mara moja tu!
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa mhaya may be kutokana na kale kautamaduni ka katerero kama huyo kijana hataweza kukadumisha kuna uwezekano huyo mwanamke akaenda kukatafuta kwa wahaya wenzake na hasa kama alishawahi kuonjeshwa......Mzaramo kila siku ruhusa za kwenda ngomani ndio huko mafiga matatu....
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na zile siku za Ijumaa...mkole, jumamosi.. ahh sjui nini na jumapili kumtoa Mwali huwa unamruhusu shem kila weekend akalale ngomani?
    USHAURI; mwambie atoe vizuizi vya makabila,KWA SABABU;
    1.Waliokulia mijini wengi hawafuati tabia za kwao,huyu atakuwa muhaya jina tu
    au mzaramo jina.
    2.Watu wana mawazo potofu juu ya makabila fulanifulani,ukweli ni kuwa mambo
    yanabadilika,mfano huko nyuma mkoa wa kagera ulikuwa na waathirika wengi wa ukimwi. lakini 2008 ilikuwa ya 16?(3.4%) waweza amini? kamchezo kale ka katerero
    wakaamua kukaacha. Mwaka huohuo Pwani ilikuwa ya 5.(5.3%)kitaifa,
    3. Hivyo hayo ni mawazo potofu kuwa kuna mabila furani yana tabia mbaya zaidi.Kwa mawazo yangu hawana matatizo yoyote hao wanawake wa kihaya na kizaramo.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Nakubaliana na wewe kabisa mkuu.
    Ila umesahau kumention kitu kimoja,
    Wahaya ni ma'bright.
     
  16. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwa wazaramo sijui ila kwa wahaya najua kwamba ni watu wanaojua mapenzi then ni bright sana,kwani mimi nimeoa mhaya,naenojy maisha sana , maisha yangu yamekuwa ya juu na ya maendeleo makubwa sana.kwa kweli nafaidi sana
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha watu mna maneno ..ni aina gani hiyo ya maharage?
     
  18. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda wameona mtoto wao hata baiskeli hawezi kuendesha, sembuse Jet.

    Hizo kabila mbili ni mpaka uwe na License maalum. Ndiyo maana wahaya wanawezana, wazaramo wanawezana pia.

    Sasa safari imewadia na wewe kuendesha huwezi, hapo itabidi uendeshewe!!!!!!

    Watu kama Jacob Zuma hivi......ndo wanaweza kupunguza au kuondoa kabisa safari za ngomani, ngoma imo nyumbani sasa 'outside' ya nini???.

    Na si kwa jinsia moja hii inafanya kazi jinsia zote.

    Ngoja nikurushie nyingine dakika chache zijazo, kaa hapo hapo....utaelewa tu.
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sijui ni aina gani, ila ni yale yanayoiva haraka sana! [​IMG]
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    miaka ya nyuma kidogo pale maeneo ya magomeni makuti, palikuwa na wahaya kama ishirini na vibanda vya udongo na ilikuwa inapigwa biashara kwa bei poa sana, walikuwa wanaweka vibatari pale nje kama wanauza maandazi, na hiyo haikuwa dar tu kuna kipindi pia nilikuwa mwanza miaka hiyo ilikuwa same story, NADHANI KUTOKANA NA HIYO BIASHARA NDIO IKAONEKANA WAHAYA HAJATULIA. ni mtazamo wangu tu
     
Loading...