Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tatizo gani katika hii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 22, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dada yetu yuko proud kuwa Mtanzania na kutuwakilisha katika anga zingine. Nimeangalia hii picha nikaona kama kuna kasoro. Je wewe unaona kuna kasoro gani katika hii picha?

    [​IMG]
     
  2. M

    Maimai Senior Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ****in foto shopu. Porn star
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Maimai unaishi sayari gani?
    Huyu ni dada yetu aitwaye Susan Mashibe Mkurugenzi wa Tanzanite Jet Services. Tangu lini akawa porn star? Unatakiwa kumuomba radhi dada yetu kwa kumchafulia jina lake.
    Naelewa kuwa bado ungali mgeni hapa JF ila nakushauri utafakari kabla hujafakamia keyboard.
     
  4. c

    chinga 1 Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMMMH kitambulisho kakigeuza sasa sijui kasahau au ndio fashion
    [​IMG][/QUOTE]
     
  5. n

    nyundo Senior Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2007
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nywele si za kitz! Lol
     
  6. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Huyu sijui maimai toka asikie neno photoshop basi, kila akionacho mbele yake anakiita photoshop.
    Hata hivyo kasoro katika picha hii iko kwenye kitambulisho. Kimegeuzwa.
     
  7. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haya mambo ya ku copy and ku paste picha za watu kutoka kwenye blogs nyingine na kuzipa titles za kipuuzi hapa JF, itabidi kwa kweli hili jambo ma moderator wa JF mlifanyie kazi.
    tuambie ndug indume yene, picha hii ina kasoro gani kama sio uzandiki wako, wacha hivyo bwana.
    threads za kugang'aniza hazikufai
     
  8. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    chekiii hapo kwenye id yake[kitambulisho]kamaa kakigeuzaaa so jinaa lake alielewekiiii
     
Loading...