Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna style zinazo sababisha mwanamke asishike mimba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Aug 14, 2012.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna style ambazo ukifanya na mwanamke zinasukuma kizazi ndani, na kadiri mnavyo fanya kwa muda mrefu ndio kizazi kinavyozidi kwenda mbali zaidi, na kizazi kinavyo zidi kwenda mbali ndo uwezekano wa mbegu za kiume kuingia kwenye kizazi unavyozidi kuwa mdogo.

    Je usha yasikia haya? Je yana ukweli wowote ndani yake?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mimi sijui kwa kweli!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mi naamini kuna style ambazo zinasababisha mwanamke asipate mimba. Mfano kumwaga nje au kupizi mdomoni. Hapo mimba ni ndoto. Swala la kusukuma kizazi ni kweli na linatokea pale maumbile ya mwanaume yanapokuwa makubwa au kizazi cha mwanamke kinapokuwa karibu!
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    aisee!!!
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaweza kurefusha maelezo yako ili somo liniingie kiufasaha?
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Namuomba Erotica aje hapa, uzoefu wake kwenye hii makitu unahusika, pia Bishanga,Ta Kamugisha na ruttashobolwa tunahitaji majibu yenu kwa sababu tumesikia mmefanya sana research kuhusu styles!
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni kama zile stori za utotoni kwamba unamgonga msichana hadi naniliu inatokea mdomoni
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Wanaume wenye midushelele mikubwa ndio wanaosogeza kizazi wanawake,hili m/ke ajue kwamba kizazi kimesogezwa akifanya mapenzi leo basi kesho yake lazima tumbo liume basi hapo ujue siku za usoni lazima atakuwa mgumba tu!!
     
  9. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ewiii mdomoni tena yani utoke kukojoa afu mii ninanliu khaaa uchafu gani huo , ila MBO ikiwa kubwa sana inasukuma kizazi mbali ,ila kwa wale wanaume waelewa wanashauriwa waende hospitali wanapewa ring flani hivi ambayo atavaa mwanaume , ambayo hulimit M..O kuingia yote kwenye nanlii otherwise mwanamke huenda akapasuka huko
     
  10. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanawake tuna kazi kweli jaman shughuli zote sisi dah ,
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hamna picha jamani?
    sijaelewa kitu humu.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Wanaume tumeumbwa matesoo matesoo kuangaikaaa!!
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hilo la maumbile makubwa nakubaliana nalo kwa asilimia mia kwani mwanamke akisukumwa huhitaji matibabu na asipotibiwa vizuri huweza kupoteza uwezo wa kuzaa kabisa.lakini hilo la staili lingekuwa kweli vya wengine vingesogea hadi mdomoni na mwishowe kutapikwa kabisa.mana wengine wana staili kama wako kwenye shoo ya sarakasi.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Binafsi sifahamu!
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtakoma kuzaliwa.
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mabagala, heeeee, umetisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kwa jinsi ulivyouliza swali lako "Kuna style zinazo sababisha mwanamke asishike mimba?" jibu ni hakuna.Kutokushika mimba hakusababishwi na style.Labda kama swali lako una maanisha "kuna style ambazo zinaweza kumsababishia mwanamke asishike mimba baadaye?" Female_reproductive_system.png

    Ninachojua mimi kuna style zinazosababisha "deep penetration".Angalia mchoro huo ujue structure iko je,samahani kwa ambao biology ilikuwa tatizo.Then soma hapa chini.

    Just as the vagina has the capacity to expand, allowing for the passage of a baby during childbirth, the vagina also has the ability to elongate during intercourse to accommodate a penis. As you mentioned, for some women, the depth from the vaginal opening to the tip of the cervix is 3 to 4 inches when they are not sexually aroused. Other women may have a vaginal depth of five to seven inches. Regardless, during arousal, blood flows to the genital area, and sexual excitement causes the upper two-thirds of the vagina to lengthen by forcing the cervix and uterus to ascend. The vagina also lubricates to help ease penetration. Some people think that the vaginal canal is a continuously open space. However, this is a misperception. Think of the vaginal canal as if it were a balloon that is not filled with any air. The walls, which have the potential to expand and elongate, gently touch one another. When something is placed inside, they mold around the width and accommodate the length of a penis, tampon, finger(s), or sex toy.

    Sometimes during penetration, a penis or other object inserted in a vagina does hit the cervix. This may be an indication that the woman is not physiologically aroused enough; when she is more aroused, her vagina will elongate and her cervix, the neck of the uterus, will lift up and move out of the way. Other times, contact with the cervix can happen if a penis is larger than average or if the thrusting is too deep. Communicating with a partner about the discomfort - "Ouch, that's a little too deep" - and changing sexual positions may be helpful.
     
  18. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah kazi kweli
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaunga eeh mwaga maujuzi bana macho yako yanaonesha kwamba unatubania,hilo lemba la mtu aliyefundwa kabisa.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: nyie mnaosukuma kizazi ndani mtakuja waua wanawake zenu
     
Loading...