Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna software unaitafuta bila mafanikio??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chloe O'brian, Jul 2, 2011.

  1. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUNAZO SOFTWARE MBALI MBALI AMBAZO TUNAUZA, KWA ANAYEHITAJI ANI-PM:

    - ArcGIS DESKTOP 9.2
    -ORACLE 11g ENTREPRISE EDITION
    -CINEMA 4D v12
    -PINACLE STUDIO 14 HD
    -AUTODESK AUTOCAD V2012 MULTI WIN64
    -SPSS 17
    -ADOBE CS5 MASTER COLLECTION (PRODUCT ZOTE ZA ADOBE CS5)

    NA NYINGINE NYINGI SANA, PIA ZIPO VIDEO KARIBIA ZOTE ZA TECHNOLOGY MBALI MBALI KUTOKA LYINDA NA VTC

    WOTE MNAKARIBISHWA.......
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni genuine au za kuchakachua??
     
  3. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni pesa yako ndo itaamua utakavyo.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hii ingependeza zaidi kule kwenye matangazo ya biashara.
    Huku kwenye jukwaa letu tunapeana maujanja na links za kupata na kuchakachua hizo software
     
  5. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    Haswaaaaaaaaa
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mtu aliye member wa jf bado tu ananunu software?
     
  8. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi hapa kwa software hii nimeshindwa kabisa kupata keys zake baada ya kuisha muda wake wa trial. Nimejaribu kwenye torrents sikufanikiwa baada ya kukutana uso kwa uso na mabango ya akina Visa card na wezake! Software yenyewe ni "Novalogic's MIG-29 Fulcrum 1.01.00.14"
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Unachofanya wewe ni sawa sawa kabisa unaijua nyumba ya Billgates au Steve jobs alafu unaenda unawaambia unuza CD ya windows au Ipad kwa bei nafuu

    Nakushauri kaombe Blog kama hizi wakuweke tangazo lako

    Nakuhakikishia hutakosa wateja.

    hapa watu wanatundika thread kama hii http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/141425-autodesk-autocad-2012-a.html

    Good luck
     
  10. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tungule:

    udugu kugawana, ushetani kunyimana!
     
  11. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    inafanya kaz gan?
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  13. A

    Alfoma Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we wa wapi?ever heard of torrents?4shared, filecrop,na masite kibao tu ya kupakua masoftware? Move this thread plz
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0

    Kama unauza Original software poa; nipe bei ya SolidWorks 2012. Lakini kama unauza pirated hauna maana, yapo kibao tu online buuure!
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu mkuu hutaki tuwenaza bure nini..
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    muacheni kama anauza original mbona kkoo na posta zipo kibao?? Hujui kuna wajanja wanaishi mjini kwa ujinga wa wenzao??
     
  18. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo wabongo hamjazoea kununua spoftware, ukiambiwa software zinauzwa unajua ni pirated tu.
     
  19. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata kama ni pirated weye uza tu. ujue pia utawasaidia akina sisi , pangu pakavu nitilie mchuzi, maana hatuna internet ya maana. hata kama kudownload bure , 1GB ni buku tano.(kama tutatumia 400mb za 2500 za airtel bharti)
     
  20. K

    Ka2pain Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Aisee naomba uwaone JF, kwa hayo matangazo ya biashara,., hapa tunataka vitu vya kuanikwa au hujaxoma motto wa JF
    "where we dare TO TALK OPENLY"
     
Loading...