Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna siri gani katika muungano wa Tanganyika na Zanzibar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtoto mzee, Nov 13, 2011.

  1. m

    mtoto mzee Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    manake wazanzibari hawataki muungano, ila tunalazimisha tu. Kuna nini hasa tunachotafuta? Au ndo kuenzi waasisi wa Taifa...
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunachukia kuwa na taifa letu la Tanganyika
     
Loading...