Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna siri gani kati ya Polisi na wezi wa spea za magari Ilala gerezanii?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mjomba wa taifa, Aug 28, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika jambo ambalolimekuwa likiumiza vichwa vya watu wengi nchini ni kuwa inakuwaje mtu anapoibiwa kifaa cha gari yake anaambiwa aende mtaa wa Gerezani Ilala atavikuta vitu vyake. Na anapokwenda kweli hukuta vifaa vilivyoibwa na kuvinunua upya.

    Hivi kweli hapo bado tunasema nchi hii ina askari polisi? Au polisi yetu ni kwa ajili ya kuzuia maanadamano ya CHADEMA tu? Hivi ni nani ambayehajasikia ushenzi huu unaofanywa na wezi hao? Ninalazimika kuamini kuwa Polisi wetu kuanzia kwa IGP wanajua kabisa ushenzi huu ila kuna masilahi wanayoyapata. Haingii akilini kuibiwa maliyako na siku moja baadae unaenda kuuziwa mali hiyohiyo huku serikali ipo.

    Watu wanaposema wamechoshwa na ushenzi huu mnasema wametumwa na CHADEMA. Hivi kweli serikali inashindwa kutokomeza genge hili? Ni bora mkatangaza kuwa hakuna jeshi la Polisi na kila mtu ajilinde kivyake. Huu ni upuuzi!!!!

    Najua kesi kama hizi zimewapata wadau wengi na wamekuwa wakiugulia machungu kimyakimya.
     
  2. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hili tatizo liko hapo Dar muda mrefu sana na hakuna IGP wala RPC aliyewahi kulishughulikia. Anayeshangaza zaidi ni Kova pamoja na kujitutumua kuwa anakamata majambazi lakini anataka kutuambia halijui hilo?
    Mambo mengine unakuta ni hao hao Polisi .....?
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hii ndio overtime ya Polisi Kuchukua extra Income!! Wanafahamu yote haya ila hawana nia ya dhati Kuyazuia Haya yasitokee!! Kova ndio Hivyo tena yupo studio anakamilisha single yake (Part 2) sasa unategemea nini Zaidi? Na Kwa taarifa yako matukio ya ujambazi wa kutumia silaha sasa yameongezeka na yapo Juu sana!! na hakuna polisi anayejali!! Sasa sijui tukimbilie wapi?
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hivi mluzi unapigwaje???
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    si wauza spea za wizi tu, hata wauza madawa ya kulevya, wauza bangi na wakwepa kodi ,POLISI inawajua ila ukiwa ccm mkuu hata kama unanunua vya wizi hukamatwi. UKITAKA MAMBO YAKO YAKUNYOOKEE HAMIA CCM!
     
  6. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hicho kitu huwa alwayz najiuliza. Why????? Tanzania why???? Nashauri vipuri vya magari used is better vikauzwa na maangent maarumu na wasiwe wengi, from here followup ya wezi hawa itakuwa lahisi. Nasema na nitarudia kusema Police wa nchi hii wengi wao wanauwezo mdogo sana kazi yao nikutmia nguvu na si akiri, looking on this ni bora tukajilinda wenyewe. Kamata mwizi ua
     
  7. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanakula kamisheni hawa Polisi! Rushwa, rushwa, rushwa, nchi hii inanuka rushwa!
     
  8. K

    KITOR Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hili member huwa ninatamani kujitoa mhanga.
     
Loading...