Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna sheria tofauti katika kuhukumu kesi ya uchochezi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ochu hulker, Apr 29, 2013.

  1. o

    ochu hulker Member

    #1
    Apr 29, 2013
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachoshangaa mimi ni kwanini Lema apewe dhamana kwa kesi ya
    uchochezi na kwanini Ponda anyimwe dhamana kwa kesi hiyohiyo ya uchochezi je hii ni haki katika nchi hii inayoitwa ya utawala bora najua nitatukanwa kutoka upande wa CCM,CHADEMA na WlAKRISTO
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,319
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwi!mbona umejihami fasta?
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh haya makubwaaaaa
     
  4. H

    Haludzedzele JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2013
    Joined: Nov 22, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ponda ni mchochezi afu Gaidi la kimataifa. Lema alipakaziwa kuwa ni mchochezi lkn sio kweli kwani ata cd haioneshi hivyo ila Mkuu wa Mkoa alikurupuka saana!
     
  5. lane

    lane JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 890
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mhhhhh, haya sasa msheshaanza siyo?

    unajihami sana, tatizo ndio hapo tu, kwamba watu wataanza kuangalia mada yako si kwa kutafutia majibu sahihi bali kwa kuangalia motive behind post yako.

    Kwa mfano wakristo wanaingiaje hapo? Wapi katika kumbukumbu yeyote wakristo waliiambia mahakama wasimpatie shekhe ponda dhamana? Wapi wakristo walikuwa na ushawishi wa moja kwa moja au vinginevyo katika kesi ya ponda?

    Je, wewe kwa kutizama mashitaka ya lema na ponda kwa kuangalia background au chanzo cha makosa wanayoshitakiwa nayo unaweza kutushawishi kwamba wameshitakiwa kwa makosa yanayofanana na yenye uzito sawa?

    Nina mengi ya kusema, ila tu nikutahadharishe ndugu yangu kwamba umimi na uwewe, au sisi na wao, kwa minajili ya dini ni utumwa mkubwa na kufilisika kimawazo kuliko unavyofikiri. Madhara yake yatakutafuna wewe mwenyewe na vizazi vyako vyote.

    Kwa ufupi acha uduni kiongozi.....
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,842
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Ponda ni GAIDI anayetaka wenzake wajilipue waende wakapewe bikira 72. Yeye hazitaki.
     
  7. MBWA WA MANZESE

    MBWA WA MANZESE JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 1,572
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    huwa namshangaa ponda uislamu unawataka wanaume waislamu wasiokuwa na ndevu wavae niqab kwa sababu wanavutia kama wanawake na huwatia majaribuni wanaume wenye ndevu(fitna) yeye amegoma kabisa pamoja na kutokuwa na ndevu kwa hili ponda si gaidi tu ni kafir pia.
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,188
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Shitaka la uchochezi la Ponda lilikuwa ni moja, ila kuna mengine manne zaidi likiwapo la kuvamia na kujimilikisha kiwanja na kuiba mali ya sh. milioni 59.7. Sasa huwezi kujua DPP amemzuia kwa usalama wake kwa kosa gani kati ya hayo matano
     
  9. P

    Prince amy Member

    #9
    Apr 29, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa hoja kwa wakristo hamnaga kisasi xo ucjiahami hvyo angalia na aina ya uchochezi pia upi ni halali na upi wa kusingiziwa
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 22,868
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    gaidi wapi wewe,hebu weka ushahidi wa ugaidi wa ponda hapa.
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 22,868
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    mimi nashauri serikali iache tu kuwashitaki hao chadema kwa uchochezi,kesi zao zote hakuna inayoendeleaga zote zinapotea kimiujiza tu.

    Ngoja 2015,wawapige chini ndo watajua kuwa ukicheka na nyani utavuna mabua.
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 22,868
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    hebu tuwekee sifa za mtu ili awe mchochezi?
     
  13. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2013
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahaha, nilijua ni mimi pekee ninayeogopa kuanzisha uzi hapa JF kwa kuogopa mitusi, kumbe tupo wengi......maana Jf ya sasa hivi, usipopost kitu cha kusapot chadema we ni matusi tu, kwako hadi kwa wazazi wako ambao hata hawajui kuwa kuna kitu umepost huku, ila wanaambulia matusi tu...kama mie jana nilitukaniwa hadi wazazi wangu ambao sasa hivi ni marehemu...Mungu awalaze mahali pema peponi....ila pia uzuri wa JF, wanaotukana mtu aliyeandika vibaya chadema, hapigwi ban hata kidogo...
     
  14. S

    Suplier Senior Member

    #14
    Apr 29, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo post ya kwana kama ya 3 ya 4 hivi kama sikosei mara jukwaa la siasa mara la sheria jf sio sehemu ya kuongelea udini kila mara PONDA ahh unakeraaaaaa sio utani hivi chuo cha uhasibu na uislamu vinafanana eh na je Siasa na udini vitu wiwili tofautiii kabisa umekoroga hapo sio utani kajipange kulog in jf dah kwel tanzania ina................
     
  15. A

    Ado Member

    #15
    Apr 29, 2013
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mwanzisha uzi huu analo jibu ambalo hataki kuelewa au kukubali! Jibu ni kwamba mmojawapo kati ya washtakiwa hawa hana kosa lolote (achilia mbali kuwa na hatia!), na mwingine ameonekana kuwa na hatia mpaka hapo atakapojinasua kwa ushahidi. Wanaofungua mashtaka vilevile wanajua kwamba hapa wanambambikizia mtu au la! Wala mtu hahitaji kuingiza itikadi za kidini hapo! Kwamba washtakiwa hawa wawili wanatoka kwenye dini mbili tofauti ni kama ajali ya maisha wangeweza wote kuwa wa dini moja lakini kukawa na sababu nyingine za kuwatenganisha (k.m. itikadi za siasa)!
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2013
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,111
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue kuwa hata yeye mwenyewe anajua ka-post utumbo!
     
  17. k

    kibaravumba JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 2,268
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nakupa like mkuu,uraibu wa dini ni utumwa mbaya kuliko utumwa wote uliowahi kutokea,kwani hauruhusu akili kufikiri kwa kina bali mwitikio wa hisia kutokana na kile mtu alicholishwa hata kama kina mapungufu ya wazi

    Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
     
  18. B

    BUNUNGULI Senior Member

    #18
    Apr 29, 2013
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anzishen mahakama ya kadh ili mumpe dhamana
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,842
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Bikra 72 je?
     
  20. S

    Suplier Senior Member

    #20
    May 1, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha! ha! ha!