Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna sheria gani inayowasaidia Watanzania waliofunga ndoa na foreigners inapotokea kudhulumiana haki

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by jameeyla, Sep 24, 2011.

  1. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi watanzania waliolewa na foreigners inapotokea kaachwa na hajalipwa haki zake sheria gani inamsaidia mtanzania kama huyu ili kupata msaada,,ikiwa pia kaachiwa na watoto? Na foreigner kasharudi kwao?

    Kwa wamarekani ubalozi wao hapa hukataa kabisa kumsaidia mtu wa namna hii na wanakuambia kama huwezi kumlea mtoto serikali yao imchukue na upoteze haki kabisa ya kummliki mtoto huyo kwani akifika huko marekani kuna watu wanakuja kuadopt watoto huko kwa hiyo inakula kwako!
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Swali zuri ila jibu mie sina. Kuwa very safe ni bora kuhangaika na mbongo mwenzio
     
  3. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo huwa yanashughulikiwa na sheria zinaitwa private international law au conflict of laws. unaweza kugoogle ili kuweza kupata walao ABC zake.
     
  4. Nyabwire

    Nyabwire Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama anaweza kwenda huko nchini kwa huyo mwanaume kumsue ni vyema,wataangalia tu sheria za nchi waliyofungia ndoa zinasemaje basi...
     
Loading...