Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna raha ya aina yake kama mke na mume ni wacha mungu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bemg, Jan 25, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwafahamisha kwamba kuna raha yake kama wanandoa wakiwa wote wa wili ni wacha Mungu.Jaribuni muone kumcha Mungu na baraka tele zitafunika maisha yenu yote na watoto wenu watabarikiwa kama Ibrahimu alivyo baba wa Baraka
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tujaribu au tuwe wacha Mungu?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I can't agree more!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uwe kwenye ndoa au nje ya ndoa hakuna kitu kizuri kama kumcha Mungu na kujua hakuna upendo uzidio ule wa Mungu kwetu.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    bemg. Umenifurahisha sana, naunga mkono hoja 100%.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mie sio mcha mungu,ila natafuta mume mcha mungu...lol
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mungu atakupa wa kufanana nawe...itakuwa ni taabu kuwa na mke asiyemcha Mungu kwa mwanaume anayemcha Mungu.

    Kuna baraka tele kwenye kumcha Mungu,kuna upendo,kuna amani,kuna tumaini na zaidi kuna uvumilivu na heshima....Kumcha Mungu ndio chanzo cha maarifa....chagua lililo jema,maisha yetu ni mafupi sana!
     
  8. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tahts true na ndo mana ndani ya ndoa mmoja akianza mambo ya kishenzi tu basiii baraka zote zinapotea,mnaanza kuwa na maisha yasoeleweka
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lakini asipitilize akawa masaa yote anashinda huko anako mcha mungu hadi akamboa mwenzake, na ukimwambia fanya hivi anaweza kusema oooh felicio mungu hataki. Awe anamjua mungu lakini asipitilize huko kwa mungu...
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumcha Mungu ni ritual/ibada ya maisha ya kila siku, so u don't need to go s/where to mcha Mungu. Kujali, kujituma, kusikiliza etc kifupi ni kumpenda Mungu wako kuliko chochote, na kumpenda mwenzio kama nafsi yako. Sasa imagine two of u love each other as thyselfs; raha iliyoje?
     
  11. s

    sojak Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    That is a true statement,i support you lkn wasivae ngozi ya kondoo yaani mwili na roho no relationship,hapo hata ungepiga gospel ni sawa na mbengu ikiwa juu ya mwamba.
     
  12. D

    DDD Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza sana ila KILA KITU KIKIZIDI NI CHACHU.
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli inapendeza lakini no kuzidisha.Mungu anakubariki for your faith,mambo ya kukesha church,vikundi vya wakinamama hapana..siku hizi kuna wachungaji na wazee wa kanisa viwembe
     
  14. J

    Jalem JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ,
    Neema, pole kwa utafuta maembe katikati ya pori, hata ukipata litakuwa ni embe ng'ong'o, njoo kwa yesu, muachie kazi hiyo yakutaka mume mcha Mungu yeye akiingia moyoni mwako, atakubadilisha na kukupa Mume atakaye kaa na ww muda woe akikufariji na kukulea mpaka uone kama mpo paradise ndogo hapa duniani, lkn kama ukikataa nakusubiri samaki mbali na bahari utapata aliye oza mamangu utamlilia nani atakapokuletea mag'''''''wa nymbani?
    ''Njooni kwangu wenye kulemewa na mizigo nami nitawapumzisha, kwani mm ni mple na mwingu wa huruma'' hayo ni mam=neno yake mwokozi wetu Yesu Kristo, njoo kwake utapata mume mwema na ww utafurahia kuwa na mume wako peke yako.
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Raha kama mimi, wife dini nyingi na mimi ni moderate muslim.

    Msikitini nipo na disco nipo.
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Popote pale mche Mungu, hata gerezani!
     
Loading...