Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna rafiki yangu kaoa kikojozi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Apr 21, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii Alhamis kuna rafiki yangu kaoa, lakini matatizo mke wake ni kikojozi ana jikojolea kitandania sasa afanye nini.

    Mimi nimemuambia avumilie tu, ule mkojo wake unaweza kuwa dawa kwenye mwili wake :biggrin1:
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    You cna't be serious fazaa, tell him to start to stock more diapers. Na huyo rafiki kaoa alhamisi leo hii siri za chumba ziko nje....
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Diapers na maombezi!
     
  4. Yuri G

    Yuri G Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anunue diapers na mpira wa godoro maana mkojo wa m2 mzima(mkubwa) lazima utatoka 2 hahahahaha. . . . !
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyo binti ende hospitali akamwone psychiatrist anaweza kumsaidia.

    Huo ni ugonjwa na siyo kitu cha kucheka na kufanya mzaha.
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amvarishe nepi
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    waende pale CCBRT Msasani wakaonane na mabingwa.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anunue katon za pempas kwa wingi
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hili tatizo usiombe likukute.... Ni lakusikia hapa hapa na kuliacha... Ingekua mwanaume ndio mwenye tatizo kwanza hata hapa isingeletwa maana Fazaa usingejua.

    Hao wanandoa wana mtihani wa hali ya juu sana. Mikojo ya mtu mzima inavonuka? Tell him waanza utaratibu mpya else hawatafika popote maana hio ni Karaha! Waanze kwanza kwa kuweka alarm time ya kuwashtua atleast mara 3 kwa usiku mmoja... Inatakiwa tu huyo mwanamke asiwe mvivu or itakua disaster...
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sio fistula mkuu angalia bana.Halafu mambo ya ndani ya mtu yanakuhusu nini mkuu?Kweli watu hawana kazi
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli nisinge jua sababu mke wake asinge niambia mimi angeambia marafiki zake :A S shade:

    @Thread, ushauri mzuri tamfikishia jamaa.
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri tamfikishia.
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo huyo ni rafiki yangu anatafuta ushauri, afu hayo sio ya ndani kwako ni ndani kwa rafiki yangu.

    Sijamuingilia rafiki yangu ndani ya nyumba yake, yeye ndo anatafura njia ya kuondoka na matatizo ya ndani ya nyumba yake.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Acha kutuzingizia wewe! Angekua ni mwanamke hata rafiki zake asingewaambia kama rafikio alivofanya...lol
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ina maana wameoana bila kujua kuwa mdada ni kikojozi?
    Mwambie aende kumuona mtaalamu
    OTIS
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si unasema tu hapa, wanawake ndo wenyewe kutoa siri za ndani.
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yeap, hamna alie mueleza lakini alipo muliza wife wake mbona hujaniambia kama una matatizo haya, yule mke wake kasema alikuwa anamuonea haya.

    Afu mwanamke ni bomba kweli kweli, yani kakamilika matatizo ndo hayo tu, na rafiki yangu hana njia zaidi ya kutafuta njia ya kumsaidia mke wake asiwe kikojozi.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nakubaliana na wewe... ila ya kukojoa believe me you hatoi... Sijui awe na akili matope kiasi gani. Otherwise anaemwmabia ana dawa ya kutibu.
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona unaongela kwa wanawake wote utadhani wewe ndo unajua usiri wao.

    Rafiki yangu kwani kasema kwa kila mtu, sikasema kwangu na baadhi ya marafiki zake...ambao sio vichaa watamfichia siri zake.

    Yani mimi ku uliza hapa swali sidhani kama wewe umeisha mjua mke wake au vipi.

    Yani tunajaribu kumsaidia mke wake asiwe kikojozi na rafiki yangu anampenda mke wake ndo sababu anatafuta njia ili mke wake awache kuwa kikojozi, mana alipotoka huko kwa wazazi wake walishindwa kumsaidia.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni mke wake anadanganya ni mke wa rafiki yake, hujashtuka tu!? Rafiki kaoa alhamisi kalala na mke siku 2 tayari kashamfikishia fazaa habari! Lol uongo bana ni mke wa fazaa
     
Loading...