Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna programme live ya albino more4

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Katibu Tarafa, Jun 9, 2010.

  1. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa walioko uk mnaweza kuangalia hii programme hivi sasa kwenye more4
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    thanx
     
  3. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona bongo choka mbaya
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Si unaandika mapema kwa walioko UK? Wengine tunaingia kichwa kichwa kumbe mlangoni pameandikwa "FOR UK ONLY....." Ngoja sisi wa Sikonge tukanywe Gongo tu.
     
  5. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huu mziki unanikumbusha changyaa
     
  6. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inasikitisha sana,poleni sana wahanga
     
  7. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mnaweza pia kuangalia kupitia website hii www.moer4.co.uk , kisha nenda kwenye programme seach albino
     
  8. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naangalia!wako Mwanza sasa!
    Kwa nini watu wa mikoa hii,hasa Mwanza wanaamini mambo ya kijinga hivi?
     
  9. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu wa mtumbwi anasema huwezi kuona kinyesi cha albino hata siku moja.Ndio ignorance ya watu wanaochagua serikali yetu Tanzania.
     
  10. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    diko kwenye dhahabu, na ushirikina ni jadi yao.hata chenge ana jua hilo
     
  11. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmakonde umemsikia huyo babu
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwani unafikiri nikiwa mtaani nitajitambulisha kuwa mimi ni mtz hapa UK..subutu, bora tu niseme mimi ni mnyarwanda/mrundi au mganda...mbona aibu hii tutaficha wapi nyuso zetu na selikali bado inawalinda hawa waganga wa kienyeji, wachawi washirikina na wasoma nyota?
     
  13. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona hawa wazungu watafikiria mara bili bili kuja bongo,wasije geuzwa kitoweo
     
  14. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    The same program itarushwa na SBS TWO Channel.

    Nitaingalia kwa saa za Sydney, Australia kesho Alhamis saa tatu usiku.

    Inaonyweshwa muda huo hata na watoto wengi wasiione pengine wawe wameshalala kwani inatisha.

    nafikiria jinsi watoto watakavyojiuliza labda ilikuwa ni filamu ambazo huwa ni finction na pindi wanapojua ni kweli watoto wenzao waliuliwa, ndipo watakapoichukia Africa kwa maisha yao yote.

    Nafikiri itakuwa vihoja vya kaboka mchizi. Nitawajulisha hapo baadae.
     
  15. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    watz mlioko uk angalieni msifukuzwe kwenye nyumba mlizopanga...wazungu waoga kama kunguru..
     
Loading...