Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna pre-entry test UDSM?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by siansakala, Aug 12, 2012.

  1. siansakala

    siansakala Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman nackia hawa jamaa kuna pre entry exam
     
  2. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sidhani mana i have been there for 3 yrs.labda kama wameweka sahizi kupunguza watu waliochaguliwa na TCU.Ila sidhani,ngoja nifuatilie nitakujulisha.
     
  3. n

    nsunko Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hao jamaa walio chaguliwa udsm au jamaa gan mkuu?
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ni kweli utaratibu huu utaanza mwaka huu, na hii si ajabu kwani hata wizara ya elimu ilifanya hivyo kwa form one
     
  5. J

    JPM605 Senior Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo utakuwa ulimbukeni na kuidhalilisha necta and nacte ambazo matokeo yake yanampa mtu sifa ya kwenda chuo kikuu.
     
  6. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuuuuuuuuuuuuu kama ulikopi na kupesti unalo hiyo ndo udsm bhanaaaaaaaaaaaaa
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mböna hatujaambiwa?
     
  8. Thomas D Segeja

    Thomas D Segeja Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 25
    unamaanisha mtu akichemsha hiyo pre entry exam ndio amekosa nafasi ktk chuo alichochaguliwa?ni kuidhalilisha necta tu,
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sasaa watu si watafanya vibaya sana au maswali yatakuwa ya aina gani mmmh
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu hujasoma map mda mrefu eeh?? unakumbuka namba hata formula moja kwel....be ready pre entry hiyoooo...ila mi siamin kama ni kwel..tungoje time will tell...
     
  11. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah mambo ya ajabu hayo
     
  12. pincode

    pincode Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona tunaambiana mambo sio ss km chuo kudisco unadisco pre entry yetu necta kwisha hzo zingine haztambuliki na info ziczothbtshwa hatuzhitag
     
  13. m

    mudo New Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo! Nisaidie ni wap napata majina ya udsm! Maana nashndwa
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kaka fungua HAPA Kwa kutumia computer,huwezi ona kwenye simu.
     
  15. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kwa udsm tect lazima kijana kwaiyo usiache kupiga msuli
     
  16. E

    EJay JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwenu WanaJf

    Kuna Vijana humu wamekuwa wakitoa kejeli kwa wale wote tuliochaguliwa UDSM mwaka huu,yaani kutuonea gere mara selection fake,mara tunaongeza population Dar,mara kuna majina are not admitted lakini yapo kwenye list ya Udsm.

    Naomba niseme UDSM sawa na vyuo vingine,muhimu someni huko mlikochaguliwa mpate G.P.A nzuri tukutane katika soko la Ajira.pia kwa sasa uwezekano wa kuajiriwa Tz ni 20%hivyo ni vizuri ukipanga mapema ili ujiajiri.

    Nawatakia Mwaka Mwema Wa Masomo.2012/13
     
  17. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    hapo kwenye red umeongea vyema kilichobaki nikujiajiri lakini coz chache tu ambazo bado ziko sokoni
     
  18. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaposema watu wanawaonea gele heba angali ni kwa kiasi gani kozi za hapo ud zimekosa watu.Nimeangalia vizuri sana na nimegundua kuwa hata ud kuna kozi nyingi sana zimekosa watu mfano computer scince,IT na nyingine nyingi.Pia kuna watu wengi walikuwa na pasi nzuri lakini hawakuchagua ud kwahiyo hao wachache wanaopigia debe isiwe sababu.Na hizo kozi zilizokosa watu ni kozi zenye soko zuri katika ajira.

    Kwa ushauri, kaangalie available slots kwa ajili ya second round kwa kozi za ud ndio utapata jibu.
     
  19. j

    jaridotcom2 Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani nashangaa kwa nn hawa wa equivalent qualifiction majina yao hayajawekwa kwenye orodha wakati wote waliomba kupitia TCU na mchakato wa kuchaguliwa ulishafanyika kwa wote tayari?.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Co lazima uwe umechaguliwa ud au udom,mayb unaweza ukawa umechaguliwa eckenford au muccobs.
     
Loading...