Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna penzi hapa au nishaachika kitambo!?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by winy, Aug 21, 2012.

  1. w

    winy Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam kwenu nduguzangu, naombeni kufunguliwa macho mana nahisi mapenz yamenifumba macho. Mimi nina mpenz wangu tuna kama 2years now,lakin miez miwili ilopta mwenzangu anabadirika na sikuzinavozidi kwenda nazidi kupokea vituko,mwez flan alikua hataki labsa kufanya mapenzi na mm akidai mazoez yanamchosha sana,lakin badae akabadlika zaid akaanza kurud sa8,9,hadi sa10 usiku/alfajir na haitaji kufanya mapenz akidai anamawazo sana yanmpotezea hamu na uwezo wa kumudu tendo,,mwez kama m1 nilisafiri nikakaa wiki1 nikiwa huko nampigia simu hakuwahi pokea nimerudi nimekaa nae kama siku3 nikaona kama namkera flani..nikarudi hostel nikiwa nampigia hapokei wala hakuwa na muda wakuuliza y umeondoka au njoo home,zimepta kama wiki2 hapokei simu hapgi wala hajibu msg nikafanya kukubari kuwa nimechokwa namimi nimuache nimekaa wiki1 bila kumpgia na yeye hakujaribu kunipgia,juzi nikasema nimshitukize nikaenda kwake usiku saa4 nikamkuta kalala pekeake jana akanipgia akanambia nije tuongee tuyamalize nimefika yy kaenda kuoga nikashika simu yake naona msg za mwsanamke naemfahamu na yy ananifahamu akisema baby nahisi ninamimba,na msg za ex gal wake akisema nakupa lakini roho inaniuma bado nakuitaji,,,mwenzangu kawa mkali hatak kuongea lolote kuhusu wanawake hao,,leo kano drop hostel akanambia hatokuja kunichukua so niwahi kurud kwake mwenyewe, saa11 jion kanipigia kaniuliza nije nikuchukue sangap nikasema hata sasa mm nikotayari akadai atakuja sa2usiku mana anakazi anataka kufanya,mim roho iligoma kabsa nikacgukua tax nimekuja kwake na sijamwambia kama niko kwake nimempgia anasema kama naweZa niende kwake yeye anaratiba ndefu nikamwambia siwez basi tutaonana kesho,saiz nampgia hapokei nimempgia mwanamke aliesema anamimba nae hapokei,,na nimembana houseboy wake kasema majuz ndo alikuja na mwanamke,,,jaman nifanye nini naomben msaada wa mawazo yenu
     
  2. T

    The_Analyst JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chapa lapa.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    mawazo ya nini tena unataka....ndo ntolee hiyo....we tafuta burudiko lingine la moyo..............
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    Yaani bado unajiuliza cha kufanya? Wanaume wameisha?
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    haya sas wazazi wenzangu!!mi huku presha inapanda presha inashuka,nilikopa benki mwenzenu lakini haya ndo nakutana nayo kila siku humu,mara vitabu vinachomwa,mara huyu sasa huwa silali hostel huku mie najua mtoto yuko chuo mweh!hapa hajaolewa anajua mpaka unyumba unatolewa kwa frequency gani,na anadai kabisa haki yake ya unyumba .binti mi sijui hata nikushauri nini!tulia mwanangu hiyo m*****o utaikuta utaitumia mpaka ikifika usiku utakuwa unanuna!hebu kazana na masomo jamani!
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    zingatia mambo yako hapo hakuna mapenzi na utapoteza muda wako tu ukimwendekeza huyo jamaa yako
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unauliza tena?


    Yanini mtoto wa mwanamke mwnzio akuue kwa presha dada????............mmezaliwa nae?...............mpende anaekupenda, asiekupenda achana nae!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    dah,pole mdada kumbe ulihamia kwake. ndo maana wanaume wanatudharau. yaani unaishi kwake, unyumba unampa kama mke wake, unamfulia na huduma zote unampa kama mkewe. we unadhani ataona umuhimu wa kukuoa tena. jamani kina dada wenzangu tusiwe rahisi kiasi hiki na hii inasababisha wanasema. HAINA HAJA YA KUFUGA NG'OMBE WAKATI AKIHITAJI MAZIWA ANAPATA
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Soma kwanza wewe dogo jinga,unaharaka sana ya kuwekwa kinyumba eehh?ningekuwa nakuona ningekuchapa makofi kabisa...mjinga wewe..
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Ukiona manyoya usiulize, huyo kuku sio riziki yako.
     
  11. w

    winy Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzazi wangu wewe jaman unalia hivo hapa yeye ndo analipa ada na wewe unajua ungekuwa unalipa wewe leo siungekua msiba jaman,yeye ndo ananilipia ada jaman
     
  12. w

    winy Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salito..nasoma ndugu na yeye ndo msomeshaji nifanye nn
     
  13. w

    winy Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana nduguyangu si play part ya mke mana sifui sipki nashinda hostel ila kulala ilikuwa ni kawaida lazma nilale kwake,,hata nikikaa wiki sifanyi mambo ya mke
     
  14. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dada pole sana,
    sasa unataka tukupe moyo kuwa vumulia tu!!!!

    sasa leo atakuja na mtu mwingine akijua ww upo hostel.

    ushauri, tuma sms kuwa upo kwake vinginevyo kesho tutakuja kuuaga mwili wako motuary coz utakufa kwa presha.
     
  15. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Uko chuo gani Mungu wangu ambako hata logic ndogo kabisa hawafundishi?
    e ila
    Umekuta msg za wanawake zaidi ya mmoja, na mwingine imeshakatikia kabisa, kwako akija hakuna kinachoendelea sasa unataka uone nini ili ujue kuwa sasa kinachoendelea kwako kutoka moyoni kwake?

    Kama unaweza kumvumilia ukiwa na matumaini anaweza kubadilika sawa endelea kuwa nae ila umuambie kuwa unajua kila kitu na unamuomba abadilike maana hali mbaya siku hizi, ile kitu imekuwa nyingi kweli kweli! La kama una moyo mgumu kidogo basi kubali matokeo, anza upya by the way bado ni mdogo wewe (Upo chuo umesema! japo kuna kuwaga na wazee vyuoni) utapata tu mwingine atakupenda kwa dhati na utafurahia mapenzi
     
  16. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwan mnalala mzungu wa 4?
    hayo mengine anaweza fanya hata mama yake, ila kama anakuvua ile nguo ndogo bas ww unaplay
     
  17. ram

    ram JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Ningekushauri uachane nae, kwanza sio mwaminifu na anafanya mapenzi pekupeku hadi kampa mimba mdada mwingine, ugumu unakuja kumbe ndo mfadhili wa chuo, duh pole aise
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ulikuwa unaishi naye!
    alikuomba ukaishi naye au ulijipeleka? wazazi wako wanajua kuwa unaishi na mtu huko shule? nani analipa ada/ hostel? kua kwanza, mengine yatakuja tu muda ukifika
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Snowhite unacheza na kuhudumiwa...si unaona anauliza kama ameshaachika wakati hata kuolewa hajaolewa.
    Watu hawatoi pesa zao bure...huu ni utumwa aisee. Na kwa nini kijana aoe wakati anapata sex kwa frequency sawa na wenye wake?



     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Dada chukua huu ushauri hapa,tena wa mdada mwenzio!
     
Loading...