Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna penzi hapa au nilisha achika kitambo!?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by winy, Aug 21, 2012.

  1. w

    winy Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam kwenu nduguzangu, naombeni kufunguliwa macho maana nahisi mapenzi yamenifumba macho,mimi ninampenZi wangu tuko na miaka miwili sasa lakini kama miezi miwili ilopita mwenzangu kabadilika sana na sikuzinavo enda nazidi kupokea vituko, mwez flan alikua hataki kufanya mapenz akisema mazoez yanamchosha sana,lakn badae akabadlika zaid akawa anarudi sa8,9,hadi sa 10 usiku/alfajiri na hanigusi akidai anamawazo sana yanamuondolea uwezo wa kumudu tendo..majuz nimdeshika simu yake nikakuta msg za mwanamke akisema baby najihisi nina mimba,na msg za ex wake wakionekana walikuwa wanaunganishiana mana ex anadai ila roho inaniuma bado nakuhitaji,,,last night tukayaongelea lakin tukayamaliza kiolela mana mwenzangu hakutaka kuongea na anakua mkali,leo kani drop home akanambia leo sitokuja kukufata uwahi kuja mwenyewe nikakubari lakin sa 11 jion kanipgia kanambia nijenikuchukue saangap nikamjibu ata saiz nikotayari akasema kunakazi anaenda kufanya nimsubir atanifata sa2 usiku.mimi roho ikagoma kabsa nikaona nichukue tax niende kwake now niko kwake hayupo nasijamwambia kama niko kwake nimempigia kanambia kama unaweza nenda home mimi ninaratba ndefu,,saiv nampgia hapokei nimejaribu kumpgia ule mwanamke aliesema anamimba hapokei,,jaman naombeni kuambiwa ninalangu hapa??na nifanye vip kama sina langu najaribu kumuacha bnashindwa najikuta najileta mwenyewe
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Manyoya yalivyo mengi, inaonekana keshachinjwa.

    Pole binti!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Pole sana Winy!
    Maisha yalikuwepo kabla yake na yatakuwepo baada yake.
    Kuumia lazima uumie coz umeutoa moyo wako wote kwake, lkn yeye anauponda ponda. Ukiendelea naye maumivu yataendelea na utajishusha thamani pamoja na kujipunguzia level ya confidence yako. Lkn ukimuacha, utaumia kwa muda tu, na thamani yako itabaki vile vile.

    Kifupi ni kwamba-
    Either way maumivu yapo, lkn kuna madhara zaidi kuendelea naye kuliko kuachana naye!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    We jilete tu na subiri ukimwi kabisa! Kaa humo!
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kaunga nimeupenda ushaur wako, Una afya,busara na baraka zote. Akili kumkichwa
     
  7. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapo huna lako winy, we jipange upya tu. kikubwa ukubali matokea na kupiga hatua. after all, mmekutana mkiwa wakubwa buy japo inauma utazoea tu.
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,269
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hayo ndo madhara ya kuwa na msichana aliyekuzidi uwezo wa kifuedha.
     
  9. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inawezekana Mungu kaamua kukuonyeshea mapema kuwa huyo sio yule ambaye Mungu amekuandalia. Inauma lakini hakuna jinsi, kaa pembeni mdada na usubirie Mungu atakayekuchagulia............ mwisho wa siku maisha lazima yaendelee.
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    ndoa na uchumba huvunjwa n wahusika....jitafakari na pia umtafakari
     
  11. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie 'Tuko wangapi? Tulizana!' lakin inavyoelekea hiyo traki ishapitwa muda wake na muziki unaopigwa sasa ni 'WAZNT MI'
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Kusoma hujui hata picha huoni?
    Wanaume wameisha?
    Au mpaka akuletee ngoma?
     
  13. w

    winy Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kuwa mimi napenda najitahidi nashindwa
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Thanks swts, l hope winy atapata kitu japo kidogo from that!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. w

    winy Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaana gani billie mimi sina uwezo wowote ni mwanachuo tu mbaya zaid yeye ndio anaenilipia ada
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Chukua likizo safiri, badilisha fone no na jizuie kumtafuta!

    La endelea kumpenda kwa nguvu zote hoping n praying that your love will do the miracle!
     
  17. w

    winy Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante nduguyangu
     
  18. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mrudie X wako!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    [h=6][/h][​IMG]
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Baby BADILI TABIA wanaume tupo wachacheee wavulana wengi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...