Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nn bs food science n technology..-?? Ushauri wako plz......

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Slaker, Sep 10, 2012.

  1. S

    Slaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana jf kitambo kdogo kimepita since tcu watoenotification za admission 2o12/2013....sasa kwa bahati nzuri nkawa admitted kwenye hii bs food science n technology at sua,,,kila nliekuwa nikimueleza alibaki kunishangaa kisa nlisoma egm hadi food sci......xaxa wana jf naombeni kwa mwenye full details za huu mzigo kwamba je mtu aliyesoma EGM anaweza kukomaa nao???? Au kama vp nkienda nkimbilie koz nyingne kama vle bs agricultural economics n agribussiness,,,,,,,ushauri wako ntauheshimu,,,,.
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo hakuna EGM wala PCM AU PCB!! hujajiuliza ni kwaninin mtu amesoma pcb na akapangiwa M.D lakin mwisho wa siku anadisco!! mi nadhan ni wewe tu na jinsi utavyoanza!!
    ILA KAMA UMEIPENDA JUST GO FOR IT,NAIMAN NI NZURI...ILA KAMA SIO BADILI...
     
  3. S

    Slaker JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poa mkuu,,,,,,ahsante kwa ushauri wako
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    haina noma mkuu Slaker your welcome and i hope tutakutana sua!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani wewe ulichagua hiyo course? kama ndio hivyo basi mwenye makosa ni wewe, sijui organic chemistry itakufanya nini kwasababu hizo course huwa zinaitaji background ya advanced biology/chemistry vinginevyo itakupa shida sana
     
  6. S

    Slaker JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu huu mzigo nliutupia selektn no. 4,hlo ni kosa langu ,na admit bt mkuu kozi za priority ziliisha xaxa we unafkiri ingekuwaje mkuu?? Utartibu huu ni nouma nobody knows waliposema non priority wanamaanisha au ?? Ngoja 2one ....ila kan i change da kozi,?? Kwa anaejua aniambie utaratibu..
     
  7. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kajipange wote mtaanza upya so usiogope utaweza tu
     
Loading...