Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna njama za kuwachafua zaidi Karamagi, Msabaha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sokomoko, Sep 3, 2008.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna njama za kuwachafua zaidi Karamagi, Msabaha
    Peter Nyanje


    Source: Tanzania Daima
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,480
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Sijamuelewa mwandishi kuwa kama haiamini TAKUKURU inawezaje kuwachafua Karamagi na Msabaha? Na je mwandishi ana uhakika gani kuwa watu hawa wasafi? Ni kipimo gani alichonacho mwandishi ambacho kinapelekea kusema kuwa tayari hawa jamaa wamechafuliwa na wakiendelea kuchafuliwa zaidi ya hapo basi ni kuzidi kuchafuliwa? Na je standard ipi ya mla rushwa ambayo inapelekea kuwa asiwe mchafu,mchafu kiasi au zaidi? Na je anataka Hosea ampe sh. ngapi ili naye uchafu wake usiwe zaidi ya alivyo?

    Waberoya
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kuna kuchanganyana hapa ni kama swala la relativity, vitu viwil vikiwa vinaenda kwenye spidi inayofanana na vinaenda sambamba basi kama uko kwennye chombo kimojawapo utaona kile chA PILI KAMA HAKIENDA NA KUWA VYOTE VIWILI VITAKUWA KAMA VIMESIMAMA, KARAMAGI, MSABAHA, NA LOWASA IN ONE HAND, NA TAKUKURU CHINI YA HOSEA IN ANOTHER HAND WOTE NI WACHAFU.

    TUNAHITAJI CHOMBO KAMA MAHAKAMA NA MAGEREZA KUWASAFISHA
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtu mchafu, mchafu koge anachafuliwa je zaidi?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wangepekewa mahakamani wakasafishwe sio wanawasafisha kwa maandamano na mapokezi...........huo ni kuwaibiaa fikra wapiga kura....
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wenye akili na wenye kukumbuka mambo ni kuwa kwenye hotuba ya mhe mizengo hakugusia kitu chochote kuhusu Lowasa! zaidi ya kuwataja wawili hawa kuwa ndio wanaochunguzwa na ikiamanisha Lowasa yeye hahusiki tena! Jamani kumbukeni wakati mkataba unasainiwa (RICHMOND) huyu jamaa alikuwa PM na yeye ndie aliekuika baraza la mawaziri na kutoa amri ya mkataba huu kusainiwa sasa iweje rungu liwaangukie kina Msabaha peke yao? huu si uwajibikaji! kuna ukweli pia umedhihiri kuwa Lowasa alipokuwa PM alimshinikiza Amos Makala kusaini mkataba wa ujenzi wa jengo la UVCCM kwa vyovyote vile Makala asingemkatalia PM na wakati ule hakuna aliejua kama Lowasa angeanguka kwenye nafasi ile! Kumwacha Lowasa na kuwachunguza kina Msabaha ni uonevu ulipitiliza!

    Hii nchi ni yetu sote lazima wakubwa na wadogo wawajibike sio wakubwa waache wadogo wafanywe mbuzi wa kafara.
     
Loading...