Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini TRA Mwanza na Ukamataji Hovyo Wa Magari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chakaza, Oct 16, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Kwa siku kadhaa jiji la Mwanza limekumbwa na zoezi linaloendeshwa na TRA kwa kushirikiana na Madalali.
    Jambo la ajabu magari yanayodaiwa hayajalipia motor vehicle licence wengi wanazo nyaraka zinazoonyesha wamelipia NMB au CRDB lakini katika system ya TRA hazionekani. La ajabu wao hawataki kuchunguza ni kwanini hali hiyo inajitokeza wao wanataka ulipe tuu. Hizo pesa zinaingia wapi kama system yao haionyeshi?na mbona hawana mpango hata wa kuchunguza hilo? Huku kulipishana mara mbili ni kuwaibia wananchi. Watoe ufafanuzi.
     
  2. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hali ya nchi ni mbaya. Hata kwa kudhulumu, lazima pesa ipatikane.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Ok,sasa kama fedha zimelipwa benki na hazipo katika system ya TRA zinakwenda wapi? Na kwa nini maafisa wa TRA wana ignore swali hili wanapoulizwa? Na hili nimeambiwa sii Mwanza tuu



    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    TRA=Tanzania Robbers Association
     
Loading...