Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini tia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamongo, Nov 15, 2010.

  1. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu gani kinaendelea tanzania institute of accountancy,kwani kuna nafasi ya principal wa chuo ilitangazwa tangu mwaka wa jana, nashangaa imerudiwa tena, inamaana tanzania hakuna watu wenye sifa zinazohitajika kushika hiyo post,kwani tunasikia kuna mmoja wa malecturer anasoma phd kwa nguvu zote ili achukue yeye hiyo nafasi,

    ndio maana wanairusha mbele ufisaaadi
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    inawezekana wapo wenye vigezo, either hawakuomba au waliomba but hawakuafikiana.
    sio vizuri kufikiria ulasimu tu hayo yote yanawezekana.
     
Loading...