Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini tabora?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchili, Mar 12, 2010.

  1. M

    Mchili JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni mh waziri Mkuu alikua na ziara mkoani Tabora ya zaidi ya wiki na katika kipindi kisichozidi mwezi mmoja, Mh. Raisi nae yuko kwenye ziara ya kikazi mkoani humo Tabora. Swali najiuliza kulikoni viongozi wa kitaifa kutoka chama hicho hicho kutembelea mkoa mmoja kikazi kwa kipindi kifupi hivyo?

    Kwani raisi asingeweza kumwagiza Pinda kufanya hayo anayoyafanya yeye sasa na kuokoa gharama, au ndio wameagizwa na RA wakamsafishe kiaina huko??
     
  2. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tabora Ndiko kuliko na Siri ya madaraka ya JK Rostam Aziz wanaaenda kumfagilia Rostam Aziz.Nami nashindwa kuelewa kuna wakati nashindwa kuelewa hivi hawa viongozi wetu wanakitu kinaitwa ratiba au wanakurupuka kwa sababu hata hiyo ziara ya waziri mkuu Pinda inaonekana kama vile haikuandaliwa tizama hapa
    http://haki-hakingowi.blogspot.com/2010/02/ziara-ya-waziri-mkuu-mkoani-tabora.html#comments nashindwa kuelewa
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magret Sitta naye ana masiku tele Tabora, jamani Maggie uwaziri sio kwa ajili ya wanaTabora. Hebu angalia ustawi wa jamii nyingine nchini Tanzania. Unaacha ofisi muda wote huo au umeihamishia Tabora?

    Please Maggie, may be unataka kugombea ubunge, umechoka ubunge wa kuteuliwa au unamsaidia mzee kwenye underground campaign. Lakini ni vyema ukatekeleza majukumu yako ya msingi kwanza mamaaa.

    Samahani kama nimekukwaza Maggie Sitta.
     
  4. M

    Mchili JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inaonekana RA ametoa order kuwa jina likasafishwe na kuanzia mkuu wa nchi mpaka wasaidizi wake. Sijaona project ya maana waliyoenda kukagua kwa maendeleo ya wanaTabora zaidi ya kutoa ahadi za kisanii.
     
  5. M

    Mchili JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeipata hii ya Pinda hata jukwaa hakuna, - dalili za kukurupuka bila maandalizi.
    [​IMG]

    Kiti kikiteguka itakuaje hapo?
     
  6. K

    Kachero JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni agizo la anayeogoza nchi behind the scene kwamba akasafishwe kwa wananchi ili asikose ubunge.Nchi hii kweli tunaviongozi hamnazo.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuna mambi mbili mbaya zenye sumu ya uadui huko, moja ya sitta na moja ya burushi na zinaharibu umoja wa wanaCC hivyo kutishia chama!!!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Huoni kimeshikiliwa na kikiteguka basi safety net ipo
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yaani inachefua au ana fungus miguuni hawezi kuvaa viatu?
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Masikini Wanyamwezi sisi. Tumefanywa Ng'ombe wa maziwa ya KURA.

    Wilaya ya Sikonge kuna kata ya Kitunda, hakuna Rais ambaye alishawahi kufika huko. Kikwete akataka kuvunja miiko na akaenda. Gari ikakwama na ikabidi aende kwa helkopita na kurudishwa kwa helkopita hapa Sikonge. Kutoka hapo ndipo akapanda gari kurudi Tabora mjini.

    Maisha bora wengine hata magari kwetu hayafiki. Ukiiona barabara utafikiri njia ya kupitishia ng'ombe. Ila sisi Wanyamwezi hata hatuna noma. Tumeshampa kura CCM kwani ni chama pekee na kiongozi pekee duniani wa ngazi za juu ambaye amefika kwetu kuja kutuona.

    [​IMG]
    Road from Kitunda to Rungwa (Mbeya).
    http://tzlivenews.com/blogs/blog/3954-kikwete-rais-wa-kwanza-kutia-mguu-kitunda.html
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    -Hii ni aibu tupu ati!

    -Ila serikali haiko sensiteve katika matumizi yake,expenditure ziko juu kwa ajili ya mambo ambayo ni unproductive hivyo inflation inakua ngumu kurudi chini.Atakayeumia ni raia wa kawaida
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unauliza kuna nini?

    King maker kachafuliwa, lazima aogeshwe kwa sabuni za kila aina ili atakate. Ikibidi hata kupanda juu ya mti, alimradi sauti ipae na wadanganyika waingie mkenge kama kawa!

    Ee Mungu tunusuru!
     
  13. A

    August JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Kura za Ushindi zipo tabora lazima waziweke sawa kabla mambo hayajaharibika zaidi , nafikiri Mwanza na Shinyanga kutakuwa na hati hati upinzani mzuri ukipatikana.Singida mteremko, Mara???, Kagera???, Kigoma??? S'wanga naona Mteremko.
    Hata Barabara ya Nzega Tabora itaanza mwaka huu karibu ya uchaguzi magrade tutayaweka pale. CCM ni chama cha hadithi hadithi njoo , utamu kolea ...... na sungura mjanja tokea.
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Tabora ni kama makao makuu ya mmiliki wa rais
     
  15. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    bana mkubwa, tabora kuna mambo mawili, cha kwanza ni uchawi wanaenda kutambika kwa kina fundikila huko, cha pili wanategemea kuiondoa tabora ngome ya lipumba, wanajua tabora watu wengi wanaipenda cuf.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wabunge wangapi wa CUF na wangapi wa CCM?
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Si huyu mmiliki wa rais alishatangaza kuwa hagombei tena? Imekuweje?
     
  18. A

    August JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    na huko tabora wameambiwa utaundwa mkoa mwingine wa katavi ambao utakuwa ni urambo na mpanda nk
     
  19. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Viongozi wetu hawana agenda yoyote, wanachotaka ni kuonekana tu! Ukiuliza wote wawili walikuwa hasa wanaenda kufanya nini hutapata jibu la maana.
    Ukweli ni kuwa itatuchukua muda mrefu sana kupiga hatua, kama namna yetu ya kufikiri itabaki hivi.
    Huenda hawa ni reflection ya watanzania tufikirivyo!! Urais sio jina, ni vitendo...
     
Loading...