Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini nyuma ya pazia kwa nini TPDC isiwezeshwe kuagiza mafuta? Kikwete unahusika na hili??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 20, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Hapana jamani tufike wakati tuseme tumechoka
    hivi nini nyuma ya pazia kwa nin i tpdc isiwezeshwe jamani kuagiza mafuta
    raisi kikwete kuna nini na wewe unahusika humo embu tusaidie ??
     
  2. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usitegemee hata siku mmoja kitu kama hicho kitafanyika, na hata kama itatokea kuagiza hayo mafuta tutegemee kukosa vituo vya kuuzia hayo mafuta.

    Nachoweza tu kukuambia bw, Pdidy hii biashara ina wenyewe, agizeni mafuta yenu yaje yadode, muingie deni la kuyahifadhi kwani maghala mmeshayauza yote.
     
  3. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Maamuzi kuiruhusu kushiriki yalipitishwa lakini nasikia hakuna hata senti moja waliyopewa kufanikisha hilo.
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tumezidi utani katika mambo yetu mengi ya msingi na hii inatugharimu sana kama nchi, inawezekanaje jambo muhimu kama hili kuamuliwa na bila kuwekewa mikakati ya utekelezaji?
    Naamini hakuna kinachofanyika kwa bahati mbaya hapo naamini kila kitu kipo ki mkakati na kuna mkono wenye maslahi hapo.
     
Loading...