Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini nyuma ya makampuni ya mabasi yanayoibuka kila kukicha? Au ndo kodi zetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 29, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa stand ya mabasi uaendayo mikoani (Dodoma) naona kuna mabasi mengine majina ya mabasi hayo kama majina ya vigogo flani tena yanafuatana kama 3 hadi 4 ya kampuni moja yakienda safari moja.

    Zaidi kuna mengine abiria wapo nusu ila linapiga mzigo kama kawa.

    Najiuliza ni ya kina nani? Mbona yako mengi na kila siku tunaona mabasi mapya then tunasema maisha magumu na raia hatuna kitu.

    Mbona reli ya kati imezikwa na serikali hasikiki juu ya hili na Magufuli alitengewa bajeti hewa na kubwa kwenye barabara na reli ikaambulia patupu?

    Naomba as Great Thinker tufikiri juu ya hili
     
  2. T

    Tamu ya moyo New Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taja makampuni hayo, ili bayana uweze kupewa majibu kamili.
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Usituthibitishie unaweza kuwa kilaza namna hiyo,,ikiwa upo stand ulipaswa kuyataja majina ya mabasi hayo(unayosema yana majina "kama ya vigogo") mjadala ukawa mpana wwenye kuleta manufaa
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    funguka
     
  5. M

    Mtanganyika mweusi Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Green star, prisence Muro na mengine majina kama dawa za ........
     
Loading...