Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini kwenye hili jicho?

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Oct 17, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu jicho langu la kushoto nashindwa kulielewa kama tujuavyo machoni particle nyingi kama wadudu na vumbi/mchanga huingia acidentally na kutolewa ila jicho langu la kushoto kuna kipindi liliingia hivi viparticle nikatoa ila siku moja moja huwa kila nnapotazama na kuchezesha kope nahisi jichoni kuna kama kiparticle nikijaribu cheki sioni chochote lakini bado naendelea hisi hivyo je hii itakuwa nini tatizo?
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...maumivu yakizidi, muone daktari...
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu usizembee mwone docter wa ukweli usijelipoteza
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    harakaa! nenda kamuone docter
     
Loading...