Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini kipya kuhusu siasa huko mjini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pastor Achachanda, May 18, 2012.

  1. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,136
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    JF, Pastor wenu niko mbali na vyombo vya habari&redio haina betri.Smhn, Kuna nini kipya ktk anga la siasa za nyumbani?
     
Loading...